tăng áp cầu thang

hệ thống tạo áp cầu thang cho các toà nhà cao tầng ( high rise building )
quạt tạo áp có tác dụng tạo ra sự chênh lệch áp suất giữa bên trong và bên ngoài của thang thoát hiểm.
- tiêu chuẩn thiết kế hệ thống tạo áp cầu thang đối với NFPA và TCVN là Delta P = 20- 50 Pa.
giá trị áp suất bên trong phải lớn hơn áp suất bên ngoài từ 20-50 pa. để ngăn cản khói lọt vào trong thang thoát hiểm.
khi có sự cố cháy thì hệ thống quạt tạo áp sẽ hoạt động.
máy của mình đang bị lỗi font chữ nên chưa post lên được.
mình sẽ gửi mail về tính toán cho hệ thống tạo áp cầu thang.
PM : [email protected]
chao ca nha. Em dang lam M&E moi vao nghe nen ko biet tinh dieu ap cau thang, anh nao co tai lieu va bang tinh cho em xin nhe. hay cho qua mailL: [email protected]
[email protected]

Ðề: tăng áp cầu thang

chao ca nha. Em dang lam M&E moi vao nghe nen ko biet tinh dieu ap cau thang, anh nao co tai lieu va bang tinh cho em xin nhe. hay cho qua mailL: [email protected]
[email protected]

chào anh!a gửi cho e với!e cũng đang nghiên cứu nhưng vào link trên ko được!
Mail của e là:[email protected]
cám ơn a nhiều

Chào anh uffpvn !

Cám ơn anh đã tạo điều kiện cho em học hỏi. Xin anh gởi vào địa chỉ mail của em: [email protected]

Cám ơn anh rất nhiều!

Bác gởi em tham khảo với. [email protected]:):):)

Mình cũng đang cần tài liệu chính thống về tăng áp cầu thang, bạn gửi cho mình xin tài liệu với nhé, chúng ta sẽ cùng nghiên cứu và thảo luận.
Email: [email protected]

anh gui cho em tham khao voi nhe. Cam on nhieu
mail cua em la [email protected]

Xin chào bạn, mail của mình là [email protected]. Bạn gửi cho mình nhé.

Bạn làm ơn cho mình 1 bản với! Địa chỉ của mình là [email protected]. Mình cám ơn nhé!

Cho mình xin tài liệu tạo áp cầu thang với, có tài liệu về thông gió tầng hầm ko vậy anh? Gửi dùm cho mình theo email nhe: [email protected]

Anh có tải liệu nào tính tải cho kho chứa thuốc lá ko vậy? Mình đang thiết kế cho kho 4000m2, xuất 10tấn/ngày, mà mình ko tính được tải lạnh cho 10tấn nhập vào mỗi ngày là bao nhiêu nữa?

Xin cảm ơn anh.

Chào,
Share cho mình với email: [email protected]
Thanks.

thank u mọi người

xin chào anh, em hiện đang làm về điều áp thang nhưng chưa co kinh nghiệm nên anh co thể gửi cho em bản tính toán về điều áp thang được không, em còn thiếu kinh nghiệm về vấn đề này, mail: [email protected].Cảm ơn anh

Chào anh: nguyendinhan_GS

Em đang nghiên cứu về hệ thống "điều áp cầu thang bộ", mong anh gởi em tài liệu tính toán quan địa chỉ mail: [email protected]

Cám ơn anh rất nhiều.

a có thể gửi cho a bảng tính và các tiêu chuẩn về hệ thống tăng áp cầu thang được không, em đang nghiên cứu về vần đề này. Cảm ơn anh trước nhe!
mail của em: [email protected]

:| link tài liệu của bác em ko vô được bác xem giúp em sửa lại hoắc up mới lại nhé cám ơn bác

Bác nào thích nghiên cứu về tăng áp cầu thang bộ, thi nhắn lại địa chỉ để tui gửi tài liệu chính thống được áp dụng để đào tạo cho lực lượng PCCC Việt nam. Tôi chi có 1 đề nghị nhỏ là các bác nghiên cứu , nếu co nhận xét hoặc đóng góp gì thì đề nghị gửi về địa chỉ của tôi:[email protected]. Sau khi tập hợp những ý kiến , nếu có thể sẽ tổ chức cuộc hội thảo nhỏ về vấn đề này. Rất mong nhận được sự góp ý của mọi người.

anh gởi cho em tài liệu tăng áp cầu thang với, mail của em là [email protected], em cũng đang kiếm hoài mà chưa có tài liệu

Tình hình là mình đã up file file excel tính toán lại rồi và Tiêu chuẩn BS cho mọi nguời tham khảo và tìm hiểu.
Xem bài viết đầu tiên

Chào diễn đàn!
Trong buồng thang, ở mỗi tầng có lắp thêm cửa thông gió cánh lật thì khỏi tăng áp buồng thang nữa mà chỉ tăng áp cho buồng đệm thôi, đúng ko vậy? trong tieu chuẩn nào có đề cập đến vấn đề này thì mong các bạn hướng dẫn chi tiết thêm.
Trân trọng

Theo Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về an toàn cho nhà và công trình QCVN 06:2010/BXD: Thang N3 là loại thang bộ không nhiễm khói, có lối vào buồng thang từ mỗi tầng đi qua khoang đệm có áp suất không khí dương.
Các quy định cụ thề về loại thang này có trong quy chuẩn.

Ðề: Trả lời: tăng áp cầu thang

Chào các bạn,
BQT có ý định tổ chức các buổi hội thảo nhỏ để thành viên có thể thảo luận các chủ đề quan tâm.
Ban đầu có thể là chủ đề Tạo áp cầu thang. Vì vậy BQT mong muốn liên lạc được với các bạn quan tâm để cùng phối hợp tổ chức.
Mong nhận được sự ủng hộ của các bạn.

MOD ơi MOD định tổ chức ở SG hay HN vậy

Bác nào thích nghiên cứu về tăng áp cầu thang bộ, thi nhắn lại địa chỉ để tui gửi tài liệu chính thống được áp dụng để đào tạo cho lực lượng PCCC Việt nam. Tôi chi có 1 đề nghị nhỏ là các bác nghiên cứu , nếu co nhận xét hoặc đóng góp gì thì đề nghị gửi về địa chỉ của tôi:[email protected]. Sau khi tập hợp những ý kiến , nếu có thể sẽ tổ chức cuộc hội thảo nhỏ về vấn đề này. Rất mong nhận được sự góp ý của mọi người.

Em đang tìm hiểu về tăng áp cầu thang. Anh có tài liệu tham khảo nào thì gui cho em xin theo địa chỉ email: [email protected]. Cám ơn anh nhiều.

Share cho mình với email: [email protected]

Chào cả nhà,

Bác uffpvn gửi cho e xin 01 bộ tài liệu về tăng áp cầu thang nhé. Email của e là: [email protected]^:)^

Bác Mod, khi nào có hội thảo thì alo e cái: 0902.424.969=D>

Thks các bác!

các bác có tài liệu nào hướng dẫn về tăng áp cầu thang thì gởi cho em giúp với nha.em đang rất cần.cảm ơn nhiều!

Bác uffpvn ơi gởi cho em xin 1 bộ tài liệu về tính toán hệ thống tăng áp cầu thang nha.cám ơn bác nhiều!
thân chào cả nhà, ai có tài liệu hay giúp em với nha.
mail em là [email protected]

Cảm ơn bác!
Nếu có thể bác gửi cho em bản mail của em : [email protected]
Cảm ơn bác nhiều nhé!

chào mọi người .cho mình hỏi điều áp cầu thang có tính cả tầng hầm ko nhỉ?(2 tấng hầm).khi có sự cố thì thường mấy cửa mở đồng thời?.trên diễn đàn người thì nói 2,người thì nói 3 mình ko biết nghe ai cả.mình ko phải kĩ sư điện lạnh nên ko hiểu lắm.mong mọi người chỉ giáo.thanhks

Back
Bên trên