Điều Hòa Không Khí SamSung – Giải Pháp Toàn Diện Cho Doanh Nghiệp Của Bạn

Cho hỏi nó còn lợi ích gì khác ngoài tiện vs dễ dàng kiểm tra ko?
Theo mình biết thì nó cung cấp một loạt các khả năng từ 8HP đến 30HP. Đây là hệ thống đầu tiên trên thế giới cung cấp một đơn vị 30HP duy nhất, vì vậy bạn có thể giảm chi phí lắp đặt và quản lý và tiết kiệm không gian có giá trị.

Rồi nó khác gì với các loại máy trước?
Kiểu như nó giải quyết các vấn đề khó khăn mà các máy thế hệ trước chưa thể giải quyết được như khả năng tiết kiệm năng lượng á, khả năng thích ứng và độ tin cậy cao với hệ thống điều khiển thân thiện với người sử dụng, sử dụng công nghệ Internet và làm mát tích hợp.

Thấy có nhiều loại có khả năng điều khiển và theo dõi trên máy tính bảng hoặc đt luôn đó các chú, ko biết dòng này có đc vậy ko ha mấy chú?

Thiết kế có nhỏ gọn ko vậy, cty mình cũng nhỏ cần tiết kiệm diện tích lắm nên cứ sợ nó bự chiếm hết diện tích á

Dàn lạnh có nhiều loại ko?
Cũng nhiều ý, bữa tui coi tham khảo thì cassette loại trần 4 chiều luồng không khí, cassette loại trần 2 chiều luồng không khí, cassette loại trần 1 chiều luồng không khí, loại giấu trần, loại treo trần, loại treo tường, loại sàn gắn, loại che dấu, loại sàn đứng tiếp xúc. Nói chung thì tuỳ ưu nhược điểm mà ông muốn như nào với chô lắm đắp thôi

Back
Bên trên