Danh sách Nhà thầu xây dựng, nhà thầu cơ điện Hàn Quốc

huyen.seiken

Thành Viên [LV 1]
Như các anh chị cũng biết, hiện nay Hàn Quốc sang đầu tư ở Việt Nam rất nhiều, do đó các Nhà thầu Hàn Quốc cũng sang đây để thi công chủ yếu các DA của bên họ. Song, thông tin trên thị trường để tìm kiếm các nhà thầu này quá ít ỏi. Vậy anh chị có biết các nhà thầu Xây dựng, nhà thầu cơ điện thì chia sẻ cho mọi người với nhé!

Nhân đây, em cũng chia sẻ với mọi người 1 số nhà thầu em biết:

1. SeogWoo Construction Co., Ltd: Họ là tổng thầu và có CT con là nhà thầu cơ điện
- Web: http://www.seogwoo.com

2. CT TNHH MDA E&C: là tổng thầu

3. Công ty TNHH 1 thành viên môi trường Dong Yeon Envatech: nhà thầu cơ điện

4. Công Ty TNHH KN Intervina: Tổng thầu và nhà thầu

Néu biết về các Nhà thầu chuyên làm DA Nhà máy, Anh chị đóng góp thêm thông tin để cùng nhau phát triển nhé!

Thanks and best regast!

Ðề: Danh sách Nhà thầu xây dựng, nhà thầu cơ điện Hàn Quốc

lạc đề nên tớ edit

Nội dung bài viết của bạn quá ngắn, xin diễn tả ít nhất là $vboptions[postminchars] từ, cảm ơn.

Tại sao mọi người lại vào đây quảng cáo loạn xạ lên vậy? Chủ đề em viết lên không liên quan đến các nhu cầu khác cơ mà!

Vấn đề ở đây là mọi người cùng chia xẻ thông tin về các nhà thầu Hàn Quốc với nhau để hỗ trợ nhau phát triển, chứ các bác vào đây quảng cáo là "dìm hàng" đó!

Cách quảng cáo này khiến mọi người rất khó chịu, Đề nghị mọi người đến vùng đất khác phù hợp hơn nhé!

Thanks

chào cả nhà!
anh chị em nào biết thêm thông tin về các nhà thàu thì up lên cho mọi ngươi cùng chia sẻ.
mình nghĩ sắp tới sẽ có nhiều nhà thàu hàn quốc vào việt nam, hjhj giống như là sóng nhà thàu nhật bản đã từng vào việt nam như mấy năm trước.

Như các anh chị cũng biết, hiện nay Hàn Quốc sang đầu tư ở Việt Nam rất nhiều, do đó các Nhà thầu Hàn Quốc cũng sang đây để thi công chủ yếu các DA của bên họ. Song, thông tin trên thị trường để tìm kiếm các nhà thầu này quá ít ỏi. Vậy anh chị có biết các nhà thầu Xây dựng, nhà thầu cơ điện thì chia sẻ cho mọi người với nhé!

1. SeogWoo Construction Co., Ltd: Họ là tổng thầu và có CT con là nhà thầu cơ điện

Néu biết về các Nhà thầu chuyên làm DA Nhà máy, Anh chị đóng góp thêm thông tin để cùng nhau phát triển nhé!

Thanks and best regast!

Anh chị có biết Nhà thầu Hàn Quốc: CBIT không ah?

huyen ak
dạo này em chuyển sang mang bán hàng nhà máy hàn quốc ak, có dự án nào thì alo anh em mình cùng hợp tác nhé. hjhj anh mới chuyển sang công ty hàn quốc rôi, rất mong được hợp tác cùng em

Em rất vui khi được giúp đỡ anh cũng như các anh chị khác. Hi

Và cũng mong là mọi người cũng nhiệt tình để cộng đồng cơ điện ngày càng phát triển rầm rộ hơn. Hơn nữa, KT ngày càng khó khăn thì cần sự liên kết của mọi người mới đứng vững được.

Nếu anh chị quan tâm, chat với em nhé: [email protected]
Thanks

topic này bị trùng lặp nhỉ...đã tồn tại rồi :-w

Em đăng ở 2 mục nhằm tạo sự quan tâm của mọi người, cũng là để mọi người cùng giúp nhau.

Và cũng có tín hiệu đáng mừng, có mấy anh chị liên lạc với em và thị trường của họ rất rộng

Em thì chỉ quan tâm đến các nhà thầu chuyên làm các DA Nhà máy tại khu vực Miền Bắc thui.

Mong hợp tác! ^.^

well..lực lượng mod mỏng cũng khó mà quản hết

ko sao...nội dung miễn có liên quan đến hvacr là được

Hi
Huyền seiken ?
Không gặp k wen nhỉ, có nhận ra mình k mới gặp thôi, hy vọng sẽ hợp tác được nhé.
Bạn qua seiken lâu chưa. Bên đó giờ bận lắm k.
Có gì comment nhé.
Trân trọng!

Nhà thầu svilavia- tại Hà Nội
Tổng thầu khá mạnh, xây dựng dân dụng, công nghiệp, thiết bị

Trân trọng hợp tác

Thanks and best regast!

Hiện tại mình đã và đang thi công cho tổng thầu (MDA E&C), Công ty mình luôn là tổng thầu cho các dự án của công ty thành viên của Tập Đoàn SamSung và Samsung. Công ty mình vừa thiết kế (Kiến Trúc, kết cấu và triển khai bản vẽ kỹ thuật thi công). Trực tiếp tham gia làm tổng thầu theo hình thức BOT (chìa khóa trao tay).
Các dự án công ty mình đã thi công: Flexcom,Daeho, Intops, P&Tel, Crucial Tech,...Tại Khu công nghiệp Yên Phong, Bắc Ninh. Tại Quế Võ: Nano Tech, SSCP..etc. Tại Vĩnh Phúc: HJC Vina, MD Flex, Haesung optics...etc. Tại Việt Trì: Manduck middle School, Pang Rim Neotex...etc. Tại Quang Minh: Electec factory 1 và Factory 2; Tại Mông Dương: Nhà máy nhiệt điện Mông Dương I,..Tại Hà Tĩnh: Cảng Vũng Áng (Samsung C&T).....vv

Rất nhiều dự án MDA E&C đã thi công hoàn thành theo đúng tiến độ và chất lượng cả Xây dựng lẫn M&E.

Nếu quý công ty, đối tác quan tâm xin ghé qua trang web: www.mdaenc.com để biết thông tin.

- Company: MDA E & C
- Address: 5F - LOD Building - No 38 Nguyen Phong Sac - Dich Vong Hau Ward - Cau Giay Dist - Ha Noi Capital
- Tel: 043.7950.952/953

Đính kèm

• MDA E&C.jpg
    MDA E&C.jpg
    19.4 KB · Xem: 229

Công ty Daeyoung - cơ điện
Công ty Poosung - cơ điện
Công ty Yes Total
Ssangyong Engineering & Construction

Các bạn đăng tên các nhà thầu có thể đăng thêm địa chỉ and người PM nhá!
thanks

Cho các bác một cơ số này:

POST co., ltd: Nhà thầu về điện, thông tin ...
Kyungwoo: Nhà thầu về điện, thông tin báo cháy
Daeshin: Nhà thầu về thông tin
Well vina: Nhà thầu về báo cháy
KD vina: Nhà thầu về CCTV
Bucheon: Tổng thầu

Nhiều lắm nhưng bây giờ đang bận, mai up tiếp cho các bác nhé!
Tiện đây có nhà thầu điện nào đang tìm quản lý văn phòng công trường, kiêm phiên dịch tiếng Hàn các bác ới em câu nhé! Sắp thất nghiệp roài.....:D

Hiện tại mình đã và đang thi công cho tổng thầu (MDA E&C), Công ty mình luôn là tổng thầu cho các dự án của công ty thành viên của Tập Đoàn SamSung và Samsung. Công ty mình vừa thiết kế (Kiến Trúc, kết cấu và triển khai bản vẽ kỹ thuật thi công). Trực tiếp tham gia làm tổng thầu theo hình thức BOT (chìa khóa trao tay).
Các dự án công ty mình đã thi công: Flexcom,Daeho, Intops, P&Tel, Crucial Tech,...Tại Khu công nghiệp Yên Phong, Bắc Ninh. Tại Quế Võ: Nano Tech, SSCP..etc. Tại Vĩnh Phúc: HJC Vina, MD Flex, Haesung optics...etc. Tại Việt Trì: Manduck middle School, Pang Rim Neotex...etc. Tại Quang Minh: Electec factory 1 và Factory 2; Tại Mông Dương: Nhà máy nhiệt điện Mông Dương I,..Tại Hà Tĩnh: Cảng Vũng Áng (Samsung C&T).....vv

Rất nhiều dự án MDA E&C đã thi công hoàn thành theo đúng tiến độ và chất lượng cả Xây dựng lẫn M&E.

Nếu quý công ty, đối tác quan tâm xin ghé qua trang web: www.mdaenc.com để biết thông tin.

- Company: MDA E & C
- Address: 5F - LOD Building - No 38 Nguyen Phong Sac - Dich Vong Hau Ward - Cau Giay Dist - Ha Noi Capital
- Tel: 043.7950.952/953
Rất cám ơn thông tin của anh về MDA E&C vì em đang tìm hiểu về cty này.
Bên anh có làm phần cơ điện nhiều không ah, có làm phần pccc nhiều ko cho em tham gia với ah, lần sau anh cho em xin địa chỉ mail và sdt nhé để em hỏi thăm các dự án bên anh đang làm và có thể hợp tác được phần fire pump
Chân thành cám ơn các thông tin bổ ích của anh

Các bác cho em hỏi về thông tin nhà thầu Hàn Quốc đang có công trình tại Miền Trung nhé.
Có mail và điện thoại thì em càng cảm ơn.

Sales Ms. Vũ Bảo Ngọ c - 0935 522 528
TÂN THANH CONTAINER CORP., - DA NANG BRANCH
Add: Số10, Hải Phòng, Hải Châu, Đà Nẵng
Tel: (84 511) 3 888 932-Fax: (84 511) 3 888 931
Website: http://tanthanhcontainer.com/
Email: [email protected]

Chào Ms Huyền,
Rất cám ơn chủ đề bạn đã tạo, bên mình chuyên thi công phòng sạch các nhà máy công nghiệp, dược phẩm và bệnh viện, hạng mục: sàn, trân, tường và thiết bị cho phòng sạch.
Mình rất mong được trao đổi và chia sẻ cơ hội hợp tác với bạn
Trân trong.

---------
Nguyễn Văn Quân
0912 129 027

Back
Bên trên