Cộng Đồng Cơ Điện Lạnh Việt Nam - HVACR Vietnam Community

hoangkuenling
hoangkuenling
hơ đâu có nhỉ, sao bác lại hỏi em như vậy
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
bác có quen với các bác nào trong ngành sale cơ điện ko? bữa nào alo ae cafe chơi
hoangkuenling
hoangkuenling
khá nhiều bác ạ, bản thân em cũng là sales mảng máy móc của hệ thống cơ điện mà, xin hỏi bác là bên nào, có thể cho em thông tin bữa nào em alo.
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
bên ống thép luồn dây điện, máng điện, các phụ kiện fittings.....bác làm được bao lâu rồi. Tôi mới vào được vài tháng nên thấy thời gian đầu hơi khó khăn tí.....
hoangkuenling
hoangkuenling
em làm được gần 2 năm rồi bác, bác ở đâu, hà Nội hay sài gòn, để khi nào em g/t bác với 1 số cơ điện thương mại, em làm bên hệ thống lạnh VRV, chiller, cục bộ,...
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
ở Sài gòn, hihi tks nhé, bửa nào rảnh cafe chơi....
hoangkuenling
hoangkuenling
ok bác, hi vọng một ngày gần nhất
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
Bác có biết nhà thầu cơ điện nào mà sử dụng ống thép luồn dây điện ko? giới thiệu mình với,,,
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
bác đi sale lâu nên bác chác có nhiều kinh nghiệm, bác có thể chia sẻ cho mình vài vấn để về cách giới thiệu sản phẩm sao cho ấn tượng được ko? một số khách hàng khó tính khó tiếp cận quá chả biết làm sao
hoangkuenling
hoangkuenling
sales giống trồng cây bác ạ, có cây ngắn ngày, có cây dài ngày
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
quan trọng là cách chăm sóc ntn.... Vấn đề bây giờ là mình không biết làm sao để duy trì mqh, lúc nào họ cũng bảo bận với bận, không thể hẹn được....đôi lúc thấy nản quá
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
bác có biết tại tphcm này có sale club nào về M&E không giới thiệu cho mình vào với
Ninh Nguyễn
Ninh Nguyễn
nếu rảnh cafe chơi you? ông ở đâu tại tphcm vậy? tui ở q12 có gì alo cafe tâm sự nghề nghiệp chơi
Back
Bên trên