Công Nghiệp Chiller Carrier

kluan_89

Thành Viên [LV 0]
Chiiler Carrier của mình Model là: 30GX328, công suất 1063Kw. Tình trạng máy như sau: Chiller hoạt động có khi 1h, khi thì 3h, khi thì cả ngày mới báo lỗi, chiller off, Máy báo lỗi là 3 cái đèn A, B chớp liên tục, mình có gửi hình kèm theo. Giúp mìmh cách Reset lại chiller này được không. Đây lả chiller làm lạnh bằng nước. Cám ơn nhiều

Đính kèm

• hinh.rar
    3.4 MB · Xem: 292
Ðề: Chiller Carrier

Chào bạn
Chiller bạn sử dụng là loại Chiller giải nhiệt gió
2 cái đèn A, B chớp liên tục là báo sự cố của mạch A và B. Bạn thao tác kiểm tra lại Alarm History để biết code lỗi của nó, sau đó mới giúp bạn khắc phục được. Như như hình bạn nói, có thể báo về áp suất
Thân ái !

Ðề: Chiller Carrier

Đèn chớp thì mới là alert thôi không phải là alarm. Bác đọc bên hông của tủ điện có machine label. Bác đọc giúp model, serial number, năm sản xuất thì em tìm giúp tài liệu cho. Nhấn vào nút alarm history thì có thể biết được lỗi gì. Loại này là prodialog - plus nên khi nhấn thêm vào nút enter sẽ có diễn giải chạy trên màn hình luôn. Biết được lỗi gì sẽ có phương hướng mà tìm thêm...

Bien tan ACH550 dung cho he thong HVAC

Kinh gui cac bac trong dien dan HVAC!

Cog ty ASTEC duoc biet den la nha phan phoi va tong kho Bien tan ABB lon nhat Viet Nam. Chung toi co dong ACH550 chuyen dung cho he thong HVAC trong toa nha

Neu Quy cong ty quan tam xin vui long lien he:
Nguyen Phuc Duan
Mobile: 098 868 3388
Email: [email protected]

Back
Bên trên