Cho hỏi nguyên lý và cầu tạo van alarm, van tràn, van báo động!

Trả lời: Cho hỏi nguyên lý và cầu tạo van alarm, van tràn, van báo động!

Tớ load file về mở thấy cũng rất hay, nhưng trên file chưa có giải thích rõ nguyên lý hoạt động của loại van ấy, bác có cái tài liệu hướng dẫn sử dụng, và nguyên lý của nó thì post cho mọi người với.
Thank bác nhìu!!!

nếu mà bác muốn biết nguyên lý hoạt động thì bác yêu cầu các nhà cung cấp vật tư đưa cho bác cái catalogue xem là ok thôi!vì tất cả các loại valve đều có cấu tạo giống nhau!chỉ khác nhau là sản phẩm có độ bền là bao lâu thôi!
mình up cho bác sơ đồ nguyên lý và cấu tạo của cái alarm check valve! http://hvacr.vn/diendan_old_attached/files/Drawing2.dwg

Cám ơn bác nhìu, nhưng mà bác chuyển dùm thành cad2004 cho mình nhé

bây giờ ai xài cad 2004 nữa!
bác chuyển sang cad 2008 đi!:laugh:

Hihi, bác tiện tay chuyển dùm cho bác ấy, chắc tại máy bác ý cũ quá chạy 2007 ì ạch.

bác nào rãnh thì chuyển hộ dùm bác ấy đi!máy của mình ko có cài cad nên ko chuyển được!B)

Ðề: Trả lời: Cho hỏi nguyên lý và cầu tạo van alarm, van tràn, van báo động!

Chào bác. Em lại làm phiền bác rồi. Bác cho em hỏi về mấy cái đầu phun sương (Water spray noozles) gắn trong hệ thống Deluge System. Bác có kinh nghiệm về lựa chọn các đầu phun trên không chỉ cho em với. Em đang làm cái công trình dân dụng cho bồn chứa LPG mà chưa biết dùng loại nào? lưu lượng, áp suất, hệ số K,.. ? Bác giúp em với nha! Cảm ơn bác trước

nếu mà bác muốn biết nguyên lý hoạt động thì bác yêu cầu các nhà cung cấp vật tư đưa cho bác cái catalogue xem là ok thôi!vì tất cả các loại valve đều có cấu tạo giống nhau!chỉ khác nhau là sản phẩm có độ bền là bao lâu thôi!
mình up cho bác sơ đồ nguyên lý và cấu tạo của cái alarm check valve! http://hvacr.vn/diendan_old_attached/files/Drawing2.dwg
Sao mình không dùng được link này nhỉ!

Back
Bên trên