Dân Dụng cong thuc hoa hoc cua Dau boi tron may nen

air condition group

Thành Viên [LV 0]
co chuyen gia nao help me duoc khong, toi muon biet cong thuc hoa hoc cua loai dau boi tron may nen truc vit cua Chiller, loai dau tong hop, ho Ester. Toi rat can vi phai trinh hai quan va an ninh de gui di nuoc ngoai phan tich. Ai biet cong thuc hoa hoc thi xin chi bao gium nhe. Chan thanh cam on.

Trả lời: cong thuc hoa hoc cua Dau boi tron may nen

Chào a.a thử tìm xem trong sách MÔi Chất Lạnh,e nhớ không nhầm thì sách đó có nói đến đấy.Hiện tại em ko co nên ko tìm cho a dc.

cam on ban rat nhieu, tuy nhien minh da xem du cac loai sach chuyen nganh, ke ca cac tai lieu nuoc ngoai ma van khong co, chi noi chung chung la dau khoang, dau tong hop....ky hieu bang cac chu cai M, MA hay E.........neu ai do co quen voi cac thay o hoi nhiet lanh viet nam thi hoi gium tui voi, nhu thay Loi, Thay Tuy, Thay Tien, Thay Thuan......
Xin xhan thanh cam on.

chao a. em dang lam do an tot nghiep.trong do co tinh chon may nen.may nen e dung la roto loại nhỏ.loại dùng trong dh hai mảnh.a có catalogue ve máy nén ko? giúp em tí vì trong sách chỉ toàn có máy nén loại lớn ko thôi.e cam ơn a trước ah.ah ma a có cần hỏi cong thức của dầu bôi trơn nữa ko? để e hỏi thư thầy em dùm cho nha.

Back
Bên trên