Dismiss Notice
HVACR sử dụng Cookies và địa chỉ IP để thống kê và cung cấp các tính năng được cá nhân hóa đến thành viên. HVACR cũng có thể sẽ sử dụng đơn vị thứ 3 cho dịch vụ này.

Điều Hòa Không Khí SamSung – Giải Pháp Toàn Diện Cho Doanh Nghiệp Của Bạn

Thảo luận trong 'Doanh nghiệp' bắt đầu bởi [HVACR], 5 Tháng một 2021.

--- HVACR ---
  1. nhatminh919191

nhatminh919191 Thành Viên [LV 0]

Theo mình biết thì nó cung cấp một loạt các khả năng từ 8HP đến 30HP. Đây là hệ thống đầu tiên trên thế giới cung cấp một đơn vị 30HP duy nhất, vì vậy bạn có thể giảm chi phí lắp đặt và quản lý và tiết kiệm không gian có giá trị.

2. vuonggiahuy673

vuonggiahuy673 Thành Viên [LV 0]

Rồi nó khác gì với các loại máy trước?

3. khaihoang

khaihoang Thành Viên [LV 0]

Kiểu như nó giải quyết các vấn đề khó khăn mà các máy thế hệ trước chưa thể giải quyết được như khả năng tiết kiệm năng lượng á, khả năng thích ứng và độ tin cậy cao với hệ thống điều khiển thân thiện với người sử dụng, sử dụng công nghệ Internet và làm mát tích hợp.

4. duongnguyen00000011111

duongnguyen00000011111 Thành Viên [LV 0]

Mức tiêu thụ năng lượng của dàn máy là nhiêu ấy?

5. baloc

baloc Thành Viên [LV 0]

Tích hợp đc tối đa bao nhiêu dàn lạnh đó mấy bác?

6. tuantua

tuantua Thành Viên [LV 0]

Tại sao giảm được chi phí lắm đặt vậy?

7. thanhhieutran

thanhhieutran Thành Viên [LV 0]

Kiểu dàn nóng và đa dàn lạnh í. Ông lắp ở nhà thì kiểu 1 máy lạnh thì 1 dàn nóng, còn giờ mấy tring tâm thương mại hay cty lớn đồ này kia thì 1 dàn nóng chơi đc vs nhiều máy lạnh, nên đỡ chứ ông

8. dungdung

dungdung Thành Viên [LV 0]

Thấy có nhiều loại có khả năng điều khiển và theo dõi trên máy tính bảng hoặc đt luôn đó các chú, ko biết dòng này có đc vậy ko ha mấy chú?

9. sonthaile

sonthaile Thành Viên [LV 0]

Nghe nói có liên kết được với khả năng báo cháy đc à?

10. khoadangduong

khoadangduong Thành Viên [LV 0]

Này thiết kế theo chuẩn nào đó?

11. tuthanh

tuthanh Thành Viên [LV 0]

Samsung là của bên HQ đó, loại này cũng đc thiết kế theo tiêu chuẩn của HQ luôn nha bác

12. thanhca

thanhca Thành Viên [LV 0]

Loại này có dễ dàng điều khiển cũng như là giám sát hoạt động vủa nó ko vậy?

13. tuanlepham

tuanlepham Thành Viên [LV 0]

Thiết kế có nhỏ gọn ko vậy, cty mình cũng nhỏ cần tiết kiệm diện tích lắm nên cứ sợ nó bự chiếm hết diện tích á

14. dongnghi

dongnghi Thành Viên [LV 0]

Dàn lạnh có nhiều loại ko?

15. quyenminhnhat

quyenminhnhat Thành Viên [LV 0]

Cũng nhiều ý, bữa tui coi tham khảo thì cassette loại trần 4 chiều luồng không khí, cassette loại trần 2 chiều luồng không khí, cassette loại trần 1 chiều luồng không khí, loại giấu trần, loại treo trần, loại treo tường, loại sàn gắn, loại che dấu, loại sàn đứng tiếp xúc. Nói chung thì tuỳ ưu nhược điểm mà ông muốn như nào với chô lắm đắp thôi

16. kiethuynh

kiethuynh Thành Viên [LV 0]

Xài có lâu dài đc ko vậy?

17. kahuynh

kahuynh Thành Viên [LV 0]

Bảo dưỡng sửa chữa nghe nói thuận tiện hơn nhỉ?

18. dongcanhi

dongcanhi Thành Viên [LV 0]

Tiết kiệm điện đc bao nhiêu?

19. giangminh

giangminh Thành Viên [LV 0]

Bữa giờ tui coi thông tin trên vài web của samsung thì thấy tiết kiệm điện trên 40% đến 70% điện năng đó ông. Tui cũng đang cần làm báo cáo dự án cho ông sếp nên tham khảo dữ lắm

20. dunglely

dunglely Thành Viên [LV 0]

Máy chạy êm ko?