Dân Dụng Điều hoà Panasonic Trung Quốc

tupham

Thành Viên [LV 0]
Các bác cho em hỏi, cửa hàng bán điều hoà gần nhà em có loại điều hoà Panasonic giá rất mềm, 2 chiều 12 000 BTU mà giá có hon 7triệu. Em thấy bảo đấy là loại điều hoà Panasonic liên doanh với Trug Quốc để sản xuất tại TQ và chỉ bán trog nội địa TQ. Điều khiển và Catalogue của nó toàn tiếng TQ. Nhà em năm ngoái cũng mua 1 con như thế giá 6tr7. Chạy 1 năm nay thấy rất OK. Cac bác cho hỏi liệu có loại điều hoà Pana như thế thật không ạ. Hay là hàng Tàu lởm:^o

Ðề: Điều hoà Panasonic Trung Quốc

Ko biết thế nào nhưng năm nay e cũng mới lắp 1 con. Nghe ông anh chuyên bảo hành cho hãng Pana nói là nếu hàng Malai là 10 thì hàng TQ cũng phải được từ 9 đến 9,5 đấy anh ạ. Cứ yên tâm mà lắp đi, hàng 2 chiều mà giá lại hợ lý! Chúc mát mẻ nhé!

Hàng này là hàng chính hãng Pana sản xuất tại TQ và cũng theo tiêu chuẩn TQ nói chung là ngon bổ rẻ, còn dùng lâu dài thì ko bằng hàng xịn đc vì nó thỉnh thoảng hay hỏng vặt nhất là cảm biến nhiệt, tụ của máy nén.

pana trung quoc thi logo noi( giay dinh) con chinh hang thì nó in logo chìm. dung vo tư chẳng sao cả

Back
Bên trên