Công Nghiệp Đưa Chiller lên tầng 25 nguyên cụm

Ðề: Đưa Chiller lên tầng 25 nguyên cụm

Chào anh em,

Mấy anh dân công trường nhiều kinh nghiệm cho em hỏi khi đưa chiller lên tầng mái = cách nào, vì em nghe nói cẩu nâng không chịu nổi trọng lượng của chiller. Và yêu cầu phải đưa chiller lên nguyên bộ.

Em gái chỉ làm ở văn phòng nên không rành lắm mấy vấn đề này, nhờ mấy anh held me
Bạn này cũng biết dụ thế. Đầu tiên là ............sau đó là ............Đề tại hay được nhiều người xem:-h;)):)

Ðề: Trả lời: Đưa Chiller lên tầng 25 nguyên cụm

Em gái có chồng rồi mấy cậu ui....cả 2 vợ chồng đều là dân HVACR cả....về nhà cải lộn sướng nhé....

cẩu chiller thú vị lắm
vui vẻ và căng thẳng nhất là lúc thử tải
bọn tư vấn mà nhát qua thì phiền cho bên cẩu , nhiều khi bực mình lũ đó mà muốn oánh cho chúng 1 trận
cty mình cũng vừa mới cẩu xong 2 con chiller tải trọng tới 4,5 tấn 1 con air chiller lên độ cao gần 50 m ngay gần dhkt đấy
chuẩn bị ròng rã vài tháng cũng chỉ cẩu trong gần 15phút, còn lại là dùng balan và con đội, rùa để chuyển chiller vào vị trí đế chiller
TRƯỚC KHI CẨU NHỚ CÚNG ÔNG ĐỊA DƯỚI ĐẤT, TRÊN CAO THÌ CÚNG BỆ CHILLER NỮA NHÉ. MÔ PHẬT MỌI SỰ AN LÀNH

Hic, em đã chuyển 3 con chiller giải nhiệt gió lên tầng 21 mỗi con nặng 12 tấn chỉ trong vòng có 2 tuần. Còn thời gian để đưa 1 con từ dưới dất lên cao 80m la 35 phút chưa kể thời gian lên pa lăn lôi nó vào bệ. Tất cả là hết 6 con gà ta.

mèng ơi! cái chiller mấy tấn đã chứ, fải cái như bọn e thì đưa lên 3-4m cũng ốm đòn! Mấy bác Lilama làm 3 ngày mới xong, dịp đó e lần đầu tiên thấy mấy \"con rùa\" mà kết luôn, mượn rùa mà đẩy sướng lắm các bác ạ,con lăn vất lắm!
Đã đưa chiller lên xong chưa em gái. Biện pháp anh tư vấn là lắp 1 cái cẩu trên tầng mái kéo nó lên. Với dộ cao 25 tầng thi không có cẩu nào ở dưới đất vươn nổi đâu. Nếu có thì nó chém cũng đẹp lun. CHiller em nặng nhiêu tấn. Bên anh đã đưa thành công 3 con chiller nặng 12 tấn lên độ cao 80m . Cần tham khảo o Tphcm thi qua Phú Mỹ Hưng nha . Cao Ốc IPC tân Thuận. Kiếm mấy thăng trùm cẩu như LIlama, hay Kiến Cường ấy

tòa nhà IPC tân thuận bên Phú mỹ Hưng là cty của Bác Chiến dzới bác Nghĩa cẩu chiller 12 tấn, Vietcorp kêu xe dzô cũng pó tay đành phải kêu lại pác Chiến lắp cẩu mini để cẩu, bữa nào free post hình lên cho mấy bác tham khảo.

Các bác ơi em có 2 con chiller mỗi con 2,5 tấn và 81 con VRV mỗi con nặng 250 kg muốn đưa lên noc tòa nhà cao 80m bác nào biết mách em với. Sơn 0903221238, em ở hà nội

Nếu bên xây dựng vẫn đang còn ở công trường thì nhờ cẩu tháp của họ đưa lên...
Nếu không thì dùng balancing thôi, là hệ ròng rọc dây xích đấy ạ.
Mà công trình ở đâu? Nếu ở Phía Bắc thì tôi giới thiệu "người vận chuyển" cho :D
Bác giói thiệu em cái em ở ngoài bắc đang cần cẩu 2 con chiler 2,5 tấn lên cao 80m. Em sơn 0903221238

Back
Bên trên