Gặp mặt đầu xuân!!!

K43IHERE

HVACR Staff
Năm 2009 - Kỷ Sửu đã chính thức bước vào những ngày làm việc - nhưng không khí xuân vẫn tràn ngập, (Tháng giêng là tháng ăn chơi mà) Anh em HVACR.VN cũng phải tổ chức một buổi gặp mặt đầu xuân chứ nhỉ!?
Tuy nhiên, do đầu năm cũng nhiều việc lễ lạt, đối nội, đối ngoại, du xuân, vì vậy, anh em cho ý kiến về thời gian gặp gỡ nhé, còn điạ điểm, tạm thời vẫn là: 5 - Thể giao OK?!!!

Trả lời: Gặp mặt đầu xuân!!!

Đồng ý với ý kiến của bác K43ihere, việc tổ chức 1 buổi họp mặt đầu năm là rất cần thiết. Emmanuel xin đăng ký 1 suất đầu tiên ( mặc dù chưa biết thời gian cụ thể, hihi:laugh: ). Theo em, thời gian hợp lý để anh em sắp xếp công việc,ta nên tổ chức vào ngày chủ nhật(15/2/2009).
Rất mong sớm được gặp mặt ACE.
Thân!

E Đồng ý với 2 bác,lâu lắm ko gặp các bác lần trc bác gọi em nhưng e ko ở HÀ NỘI tiếc quá!15/2 này cũng được đấy,hẹn gặp lại bác nhé!chúc cả nhà HVACR.VN một năm mới mạnh khoẻ và thành công!

Vậy 15/2 đi, hôm đó chắc không ai còn phải đi \"nghĩa vụ bạn gái\" nữa chứ hả!!!???

Ok. 15/02 này là thời điểm thích hợp để anh em nhà ta gặp nhau tâm sự.
Mình đăng ký 1 suất. CÁc bác quản trị mạng vui lòng thông báo nha. Cảm ơn

Các bác chốt ngày mà ko thông báo giờ giấc thì hẹn hò sao đây! :))
Một năm đáng để ae bàn bạc đây!

Hì sr các bác. Em mới lần đầu nên không biết số 5 thể giao ở đâu cả, bác nào biết chỉ em với. Số điện thoại em tên Tùng là 0904878486

Bác K43ihere cho thời gian fix đi để anh em sắp xếp. Mong gặp anh em quá :laugh:

9h sáng đi, hihi, đến trưa rồi tính tiếp! Anh em cố gắng đến đông đủ nhé!

Đợt này các pác gặp nhau ở tận Hà Nội lun à? Vậy mà tớ cứ tưởng ở Sài Gòn.
Chúc các pác ở miền Bắc có 1 buổi gặp nhau hoành tráng.
Khi nào tổ chức ở Sài Gòn tơ sẽ tham gia.
Happy valentine.

Bây giờ là 9h22\' rồi. ACE lên đường gấp nào. Số 5 Thể Giao nha. Mong gặp đầy đủ ACE :laugh:

Back
Bên trên