Dân Dụng giúp với

linhbobinh80

Thành Viên [LV 0]
Các huynh ơi cho e hỏi thăm sao bấm cái điều khiển ở chế độ auto thì dàn lạnh chạy,dàn nóng thì không. Còn chọn chế độ cool thì máy không hoạt động. Huynh nào biết xin chỉ giáo giúp. Thank#-o

-----------

Nhắc nhở: Bài viết mà đặt tiêu đề tối nghĩa sẽ bị xóa đấy
(Ban Quản Lý HVACR.VN)

Ðề: giúp với

có thể trời mát nên cục nóng không chạy, xem thử em đặt nhiệt độ bao nhiêu.
nếu muốn thử, đặt nhiệt độ thấp hẳn tới 18, bấm coi máy có chạy không rồi tính.

trước hết e cám ơn bác do quan nhiều.E có thử rồi bấm ở chế độ auto và heat thì chỉ có dàn lạnh hoạt động, chuyển sang chế độ cool thì tắt hết hòan toàn.nói thật e không rành điện lạnh cho lắm vì không có điều kiện để đi học, nhưng lúc đi NVQS về e có đi phụ cho người ta nên cũng biết sơ sơ.Vì thấy diễn đàn này hay và ý nghĩa để học hỏi. Mong được các bác chỉ giáo va thông cảm cho em nhé.;;)

trước hết e cám ơn bác do quan nhiều.E có thử rồi bấm ở chế độ auto và heat thì chỉ có dàn lạnh hoạt động, chuyển sang chế độ cool thì tắt hết hòan toàn.nói thật e không rành điện lạnh cho lắm vì không có điều kiện để đi học, nhưng lúc đi NVQS về e có đi phụ cho người ta nên cũng biết sơ sơ.Vì thấy diễn đàn này hay và ý nghĩa để học hỏi. Mong được các bác chỉ giáo va thông cảm cho em nhé.;;)

ban su dung dieu khien dung cua chinh hang hay ban dang su dung dieu khien da nang vay .neu da nang thi tan so hoat dong chua dung do ban thu tes lai tan so khac thu di

Back
Bên trên