Cần giúp Kinh nghiệm bóc tách khối lượng

Ðề: Kinh nghiệm bóc tách khối lượng

anh ơi em cũng mới ra trường muốn tìm hiểu về vấn đề này,anh có thể gửi cho em để em học hỏi ko anh
mail của em [email protected]
Thanks anh ^^

Dear all
anh thấy trên email của anh nhiều bạn trẻ đề nghị quá,mà công việc thì nhiều
Thi thoảng gửi cho các nhân thì không ổn lắm
anh sẽ gửi vào email cho mọi người vào chủ nhật tới
Chúc cho mọi người ngày càng học tập,công tác tốt nhé
(bất cứ có vấn đề gì về M&E cần hỏi cứ mạnh dạn gọi điện cho anh đừng ngại)

chủ nhật anh gửi File cho các em nhé,tự rút ra bài học thôi,mà tính toán.
Ngày thường này đang ko thở nổi vì công việc,càng nóng càng lắm việc.

anh ơi gửi cho em file tính toán bóc tách khối lượng về điều hòa không khí nhé.Em mới ra trường nên kinh nghiệm chưa nhiều rất mong sự giúp đỡ của anh.
YM:[email protected]
Em cảm ơn anh trước!

Linh tinh,biết thì chỉ cho bạn đấy,nó có công thức đấy.
Email em đâu,cần anh chuyển cho,mới ra trường hả?

Em gửi anh Dưong Email: [email protected] mong anh chỉ giáo giúp e

cách bóc khối lượng,vì e cũng có thể nói là mới ra trường còn chưa có kinh

nghiệm nhiều!

Mong nhận đc sự chỉ giáo nhiệt tình từ anh!

Cám ơn a nhiều!

Chúc a 1 ngày làm việc vui vẻ! ;)

Gửi tất cả mọi người
Sẽ gửi cho mọi người vào ngày gần đây nhất,cũng số lượng các bạn yêu cầu gửi khá nhiều rồi.
Không phải không phúc đáp lại cho mọi người qua email của mọi người gửi cho mình,là mình không quan tâm đến hay không gửi cho đâu,tại nhiều công việc quá
Mình luôn là người anh của mọi người,mỗi khi mọi người cần sự giúp đỡ hay chia sẻ....trong mọi vấn đề.

Vào thấy nhiều bạn xin bóc tách điều hóa quá. Mình thực ra học ngành lạnh nhưng giờ làm bên chủ đầu tư rồi nên cũng ko còn quan tâm nhiều tới bóc tách nhưng cho các bạn 1 số lời khuyên việc bóc tách công trình thế này nhé. Vì thực tế điều hòa với các loại ông gió đều có định mức dự toán. Nên sau khi các bạn bóc ra m dài của từng loại kích cỡ ống gió đưa vào phần mềm dự toán thì nó sẽ cho ra lượng m2 ống gió lẫn lượng keo, lượng băng cuốn các bạn cần dùng. Còn nhớ khi hồi làm nhà thầu thì mình cũng bóc theo ước tính nhưng như thế phải có kinh nghiệm bóc vài công trình rồi có nhé

Vào thấy nhiều bạn xin bóc tách điều hóa quá. Mình thực ra học ngành lạnh nhưng giờ làm bên chủ đầu tư rồi nên cũng ko còn quan tâm nhiều tới bóc tách nhưng cho các bạn 1 số lời khuyên việc bóc tách công trình thế này nhé. Vì thực tế điều hòa với các loại ông gió đều có định mức dự toán. Nên sau khi các bạn bóc ra m dài của từng loại kích cỡ ống gió đưa vào phần mềm dự toán thì nó sẽ cho ra lượng m2 ống gió lẫn lượng keo, lượng băng cuốn các bạn cần dùng. Còn nhớ khi hồi làm nhà thầu thì mình cũng bóc theo ước tính nhưng như thế phải có kinh nghiệm bóc vài công trình rồi có nhé
Kinh nghiệm còn non kém lắm Anh. Phần mềm định mứa dự toán đó Anh có không cho em với. Nếu Anh có lòng thì mail vào mail bên dưới nhé!
Thank!

Thông báo các em yêu cầu gửi phần tính toán khối lượng bóc tách về địa chỉ email : [email protected] trong khoảng từ 18/8/2013 đến 25/8/2013.
Mình sẽ cập nhật gửi cho các bạn 1 lượt.
các bạn cứ yêu cầu từng người một mình khó gửi quá,khó kiểm soát

Back
Bên trên