Event Lập hội sales giao lưu trao đổi

Lê Tuấn Dũng

Thành Viên [LV 1]
Chào các bác!
Em cũng là nhân viên sale mới vào nghề cách đây không lâu, nên cũng muốn mở rộng thêm mối quan hệ làm việc với các anh em trong ngành.
Hiện tại thì em cũng có ý tưởng là lập 1 nhóm sale trẻ bao gồm những bạn mới vào nghề sale và mời thêm những anh chị Sale kỳ cựu trong nghề để cuối tuần đi cafe chém gió, trao đổi công việc, bổ sung thêm những hạn chế của bản thân, tăng thêm cơ hội và có thể tìm được 1 nửa của mình với những thành phần FA như em đây =)). Các bác nghĩ thế nào ạ. Nếu ok thì các bác có thể cho ý kiến và comment phía dưới gồm tên và số điện thoại nhé. Nếu được thì trong tuần này hoặc tuần sau, chúng ta làm buổi gặp mặt nhau giao lưu.
Cảm ơn các bác đã đọc tin ! ^_^.

Sorry các anh em, dạo này ít thời gian lên diễn đàn quá.
Tại anh em comment cũng chưa có nhiều, nên mik muốn mọi người để lại tên + số điện thoại, để sau này được nhiều nhiều 1 chút thì mik sẽ tạo buổi off 1 thể, chứ mới có vài người comment thì ít quá.

Sorry các anh em, dạo này ít thời gian lên diễn đàn quá.
Tại anh em comment cũng chưa có nhiều, nên mik muốn mọi người để lại tên + số điện thoại, để sau này được nhiều nhiều 1 chút thì mik sẽ tạo buổi off 1 thể, chứ mới có vài người comment thì ít quá.
Mình Đỗ Chi, ở Hà Nội, 0977999114 nhé, chuyên lĩnh vực PCCC

Back
Bên trên