Thảo luận Lo hoi trong nha cao tang

khonggiansong

Thành Viên [LV 1]
Hi các pro,

Có pro nào biết tiêu chuẩn áp dụng lò hơi trong nhà cao tầng? Có một số người nói không được áp dụng thiết bị áp lực có p.V >=500, p kg/cm2, V lít.
Nếu vậy thì làm sao thiết kế được các thiết bị như laundry, giặt trong nhà cao tầng.
Mong các pro hỗ trợ giúp!

Thanks

Ðề: Lo hoi trong nha cao tang

ai bảo với bác lò hơi ko được sử dụng trong công trình nhà cao tầng.
mà bác phải biết tiêu chuẩn để thiết kế lò hơi sao cho đảm bảo đúng tiêu chuẩn kĩ thuật và thiết bị bảo vệ an toàn tương ứng với áp suất thiết kế theo tiêu chuẩn NFPA hay BS.
dự án kumho asian plaza.cũng sử dụng lò hơi đặt ở tầng hầm mục đích sử dụng cho laundry và washing.

mời pac sang liên xô, ở đó các toà nhà đều có hệ thống nước nóng tập trung và cấp cho các căn hộ. nước nóng ấy dùng tốt lắm, vừa ăn uống, tắm giặt,lại cả sưởi nữa, hehe

mời pac sang liên xô, ở đó các toà nhà đều có hệ thống nước nóng tập trung và cấp cho các căn hộ. nước nóng ấy dùng tốt lắm, vừa ăn uống, tắm giặt,lại cả sưởi nữa, hehe
làm gì mà phải qua liên xô cho xa xôi vậy?
bác cứ vào trong công trình Kumho asiana Plaza la biết ngay thôi công trinh sử dụng là lò hơi tích hợp các hệ thống khác.;))

làm gì mà phải qua liên xô cho xa xôi vậy?
bác cứ vào trong công trình Kumho asiana Plaza la biết ngay thôi công trinh sử dụng là lò hơi tích hợp các hệ thống khác.;))

nói liên xô cho nó to bác ạ,chứ hiện nay các cơ sở xông hơi tẩm quất nó cũng dùng nồi hơi mà, bọn em đi chữa máy vẫn thấy nhiều lắm

Back
Bên trên