Mạch điện điều khiển hệ thống lạnh

Ðề: Mạch điện điều khiển hệ thống lạnh

Chào mquoc05n2,
Những vấn đề của bạn nêu không phải " bác nào giải được" mà là bác nào cũng giải đươc vì nó là cơm gạo trong ngành nhiệt mà. Những vấn đề này tối đơn giản, không có gì đơn giản hơn đối với hệ thống lạnh.
Đây là đề bài học của bạn, bạn nên bắt tay làm gặp vấn đề gì bạn nói rõ, có chỉ dẫn bản vẽ kèm theo. Với cách làm như thế mình nghĩ không ít cá nhân trong diễn đàn này nhiệt tình giúp bạn.
Mình khẳng định đây là vấn đề rất đơn giản và phổ biến, bạn nên tích cực học. Thay giáo sẽ không yêu cầu một cách khắt khe chi tiết như sếp bọn tớ yếu cầu bọn tớ làm.
Chúc vui

ai có mạch điện hệ thống lạnh thì cho min xin với
mình chưa hiểu rõ =P~
cảm ơn nhiều

ông xin mạch thì ông fai nói rõ mạch đơn giản hay là có gì khác không? hệ 1 hay 3 pha, gải nhiệt gió hay nước, rồi tùm lum hết! nói rõ thì tui bít tui share cho!

Sao mày học đại học mà hỏi lạ vậy? bác sỹ khám còn hỏi bệnh nhân bị gì rồi mới khám chứ? mày bảo giúp mày mà mày nói khơi khơi vậy ai biết mà giúp chứ? hình như mày không làm nganh nhiệt được đâu! mày nên làm culy cả đời đi là vừa

Sao mày học đại học mà hỏi lạ vậy? bác sỹ khám còn hỏi bệnh nhân bị gì rồi mới khám chứ? mày bảo giúp mày mà mày nói khơi khơi vậy ai biết mà giúp chứ? hình như mày không làm nganh nhiệt được đâu! mày nên làm culy cả đời đi là vừa

Mod đâu rồi ta, bài viết này đi ngược lại thuần phong mỹ tục của người Việt nè.
Bạn METECH nên lịch sự chút đi bạn ơi. bạn nói nghe ghê quá.

Mod đâu rồi ta, bài viết này đi ngược lại thuần phong mỹ tục của người Việt nè.
Bạn METECH nên lịch sự chút đi bạn ơi. bạn nói nghe ghê quá.
Dear Mr ACMV

I think you also. If you don't know also, can you read my comment to improve your knowledge. I don't think so my comments are wrong.If you were doing foreign company, you will be fucked everyday. i'm sure ...I don't know:can you understand your nickname?

Thank and best regards

Metech

Bạn metech chắc là "cao thủ" lắm lắm nên mới có lời lẽ như thế.
ko quan tâm thì ko sao.

ôi giời.
"cao nhân ắt có cao nhân trị
ăn nói ngông cuồng tưởng mình hay
thói ở đời ai cũng cho rằng mình tốt
bước ra đường chỉ ngẩng mặt nhìn trời xanh."
QUA RỒI CÁI THỜI CHÉM GIÓ.

Metech này
Tôi nghĩ anh đừng nên vào diễn đàn nữa. Còn vào là còn bị chửi nữa,
anh có ăn học đường hoàng, có kinh nghiệm thì anh chia sẽ còn ko thì anh cũng đừng nói sốc thế.
Tôi mà sếp anh thì tôi cho anh ra đường rồi đó.
Ngồi đó mà bốc phét.
:(:-@

Các tiền bối cho hỏi hiện nay nếu sử dụng bộ điều khiển plc cho việc thiêt kế hệ thống điều khiển kho lạnh có khả thi không ạ kho lạnh cỡ lớn yêu cầu về công nghệ gồm nhiệt độ ,độ ẩm ,nồng độ co2,02 của sản phẩm,...

Back
Bên trên