Công Nghiệp Nhờ tư vấn mua điều hòa công nghiệp

canhbuomnau

Thành Viên [LV 0]
Chào các bạn !
Hiện nay mình công ty mình có nhu cầu mua 1 chiếc điều hòa công nghiệp cỡ 50.000BTU
Nhờ các bạn tư vấn cho mình về các nhãn hiệu điều hòa công nghiệp uy tín chất lượng cái, thú thực mình chả biết gì về điều hòa luôn đấy
Nếu được thì gửi cho mình 1 vài công ty phân phối điều hòa ( trang web của họ)

Cảm ơn các bạn đã đọc@};-

Ðề: Nhờ tư vấn mua điều hòa công nghiệp

theo mình thì bạn nên cho thêm vài thông tin nữa, sẽ dễ nêu phương án. chứ nếu chỉ cần tên cty thì mình thấy có nhiều nơi uy tín đấy, như trane, carrier, daikin ..., cứ tìm thẳng đại ly chính của nó là có ngay.

Bạn nói vậy thì chẳng biết đâu mà tư vấn được . Nếu 50000btu thì chưa được xếp vào điều hòa công nghiệp được . Bạn muốn nhờ tư vấn thì bạn phải cung cấp thêm thông tin như là thông số cơ bản về diện tích , máy được sử sụng cho không gian như thế nào ,và quan trọng số tiền mà công ty bạn duyệt cho vụ này có vậy mới có thể tư vấn chính xác cho bạn sài loại nào !

Chào các bạn !
Hiện nay mình công ty mình có nhu cầu mua 1 chiếc điều hòa công nghiệp cỡ 50.000BTU
Nhờ các bạn tư vấn cho mình về các nhãn hiệu điều hòa công nghiệp uy tín chất lượng cái, thú thực mình chả biết gì về điều hòa luôn đấy
Nếu được thì gửi cho mình 1 vài công ty phân phối điều hòa ( trang web của họ)

Cảm ơn các bạn đã đọc@};-

Công suất 50Mbh là loại nhỏ chứ làm gì có chuyện công nghiệp ở đây hả bác, với dòng này thì bác có thể chọn loại nào như là âm trần nối ống gió, tủ đứng, áp trầ, toàn là dòng máy dạng 2 mảnh. Tùy theo từng loại không gian ứng dụng và đặc tính của nó mà chọn mỗi loại khác nhau, về thương hiệu máy thì có nhiều như Trane, Carrier, Daikin như bác doquan có nêu rồi, ngoài ra còn nhiều nhiều lắm như Samsung, LG, Gree, Reetech...

Back
Bên trên