Event Với từ 200 công nhân hãy đầu tư hệ thống lọc nước uống tiết kiệm chi phí

locnuoccongnghiep

Thành Viên [LV 0]
VERALL – Cung cấp Máy lọc nước uống cho nhà máy sản xuất, nhà hàng, khách sạn
Với lượng công nhân viên từ 200 người trở lên, công ty bạn hãy nghĩ đến việc trang bị máy hay hệ thống lọc nước uống tại vòi cho mình.

Thứ 1 bạn sẽ tiết kiệm chi phí hơn khi gọi nước bình.
Thứ 2 thời gian chờ đợi gọi nước đôi khi gặp lúc công nhân hết sạch nước uống.
Thứ 3 chất lượng nước có thể đảm bảo.

Hệ thống lọc thô: sắt, mangan, cặn bẩn, clo, nước mặn, nước phèn... nếu nước cấp là nước giếng.
Hệ thống lọc RO sau Hệ thống lọc thô sẽ đem lại nguồn nước tinh khiết uống ngay không cần đun nấu. Nếu nước cấp là nước thuỷ cục/nước máy bạn chỉ cần Hệ thống RO.

Verall sẽ đo chất lượng nguồn nước cấp của bạn, sau đó sẽ thiết kế hệ thống lọc nước uống tại vòi cho nhà máy của bạn.

Nếu bạn băn khoăn về chất lượng nước có đủ đảm bảo về sức khoẻ, hãy gắn thêm đèn UV diệt khuẩn hay lấy mẫu nước đã lọc đi xét nghiệm.

Ngo Thi Hong Nhung (Ms)

Đính kèm

39.6 KB · Xem: 99
Chỉnh sửa lần cuối:
Mình thấy tiêu chí thứ 3 của bạn "chất lượng nước có thể đảm bảo" là chưa chắc chắn đúng không. Nếu như thế thì sức khỏe của công nhân sẽ không được đảm bảo 100% à bạn.

Mình thấy tiêu chí thứ 3 của bạn "chất lượng nước có thể đảm bảo" là chưa chắc chắn đúng không. Nếu như thế thì sức khỏe của công nhân sẽ không được đảm bảo 100% à bạn.

Chào Loathanhcdr,
Chất lượng nước được đảm bảo ở đây mình theo tiêu chí tiêu chuẩn nước uống nói chung qui định về độ pH, lượng chất rắn hoà tan...có thể dùng làm nước uống, hoàn toàn được đảm bảo. Tuy nhiên chất lượng nước có thể bị ảnh hưởng do nhiều yếu tố như chất lượng nước đầu vào quá thấp (nước máy hay nước giếng) và chất lượng nước đầu vào bị thay đổi do đường ống nước máy nhà nước bị rò rỉ (do lâu ngày hay chất lượng ống nước kém) dẫn đến ảnh hưởng chất lượng nguồn nước đầu vào và đầu ra. Trước khi lắp đặt hệ thống nước cho KH, bên mình luôn có công cụ kiểm tra chất lượng nước trước để tính toán dòng máy và công suất phù hợp nhằm mang lại nguồn nước đủ chuẩn nhất cho KH.

Chào Loathanhcdr,
Chất lượng nước được đảm bảo ở đây mình theo tiêu chí tiêu chuẩn nước uống nói chung qui định về độ pH, lượng chất rắn hoà tan...có thể dùng làm nước uống, hoàn toàn được đảm bảo. Tuy nhiên chất lượng nước có thể bị ảnh hưởng do nhiều yếu tố như chất lượng nước đầu vào quá thấp (nước máy hay nước giếng) và chất lượng nước đầu vào bị thay đổi do đường ống nước máy nhà nước bị rò rỉ (do lâu ngày hay chất lượng ống nước kém) dẫn đến ảnh hưởng chất lượng nguồn nước đầu vào và đầu ra. Trước khi lắp đặt hệ thống nước cho KH, bên mình luôn có công cụ kiểm tra chất lượng nước trước để tính toán dòng máy và công suất phù hợp nhằm mang lại nguồn nước đủ chuẩn nhất cho KH.
Cám ơn bạn. Công ty mình ở ngoài bác(Hà Nội). Bên mình có nhận lắp đặt ở khu vực ngoài này không bạn?
Trân trọng!

Cám ơn bạn. Công ty mình ở ngoài bác(Hà Nội). Bên mình có nhận lắp đặt ở khu vực ngoài này không bạn?
Trân trọng!
Dear bạn!
Nếu Khách hàng có nhu cầu, bên mình sẵn sàng đáp ứng!
Bạn vui lòng cho mình xin tên bạn, tên công ty, email và số ĐT liên lạc để trao đổi thêm về nhu cầu nha!
Xin cám ơn!
Hoặc bạn có thể gửi yêu cầu qua Email: [email protected]

Máy này có chứng nhận chất lượng do các cơ quan, công ty xét nghiệm như thế nào nhỉ?
Chào Bexxar,
1. Các máy lọc, hay hệ thống lọc của Verall đạt chuẩn ISO 9001, nhập nguyên đai nguyên kiện từ Thái Lan (Công ty mẹ của Verall tại Thái Lan)
2. Quan trọng là chất lượng nước:
* Nước đầu vào: nước máy hay giếng cần kiểm tra trước về chất lượng (đo bằng bút TDS, pH...bởi Khách hàng hoặc bên cung cấp máy lọc nước/hệ thống lọc)
* Nước đầu ra: cần kiểm tra sau lọc có đạt chuẩn hay không thì sẽ được Khách hàng kiểm chứng bằng cách gửi lên viện Pasteur kiểm nghiệm và phân tích, sau đó đưa kết quả và sẽ điều chỉnh lại sau cho phù hợp tiêu chuẩn nước uống được.

Verall sẽ đo chất lượng nguồn nước cấp của bạn, sau đó sẽ thiết kế hệ thống lọc nước uống tại vòi cho nhà máy của bạn.

Back
Bên trên