Công Nghiệp Xin đồ thị i-d của không khí ẩm

Ðề: Xin đồ thị i-d của không khí ẩm

Bạn dùng đồ thị để vẽ và hiểu nguyên lí làm việc thôi.Chứ theo mình dùng đồ thị để tính toán thì không được chính xác cho lắm.Bạn có thể sử dụng đồ thị I-d trong coolpack hoặc T-d trong toolbox của trane cũng được.Khi xuất ra cũng khá đẹp.

các bạn có đồ thị T-d của không khí ẩm ko za ????????>:D<

chao cong dong ky su co dien lanh viet nam e
em la thanh vien moi cua dien dan
cac anh cho e hoi bieu do i-d khong co tu nhiet do 50 tro di a. neu co thi cho em xin voi

Đây. Tặng bạn bản vẽ biểu đồ I-D của ông thấy tớ. In ra A1 tha hồ tra :D

Bạn bluster cho mình hỏiL mình thấy biểu đồ bạn gửi khá giống với biểu đồ I-d trong giáo trình Kĩ thuật thông gió - Trần Ngọc Chấn, nhưng ở dưới có ghi thêm tham số epxilon với nuy, vậy nó là gì và có ảnh hưởng gì đến biểu đồ không?:-@

Hi bạn,
Đúng đó là biểu đồ giống trong sách của GS Trần Ngọc Chấn. Cái bạn thắc mắc là hệ số góc xác định tia quá trình và ti lệ hòa trộn của 1 bài cụ thể mà mình quên chưa xóa đi. Thêm vào nữa bản biểu đồ I-d này dùng đơn vị hơi lạ tí. Nếu cần mình sẽ up bản khác bằng file cad cho các bạn.

Bạn dùng đồ thị để vẽ và hiểu nguyên lí làm việc thôi.Chứ theo mình dùng đồ thị để tính toán thì không được chính xác cho lắm.Bạn có thể sử dụng đồ thị I-d trong coolpack hoặc T-d trong toolbox của trane cũng được.Khi xuất ra cũng khá đẹp.
Bác nào có cái đồ thị i- d có epxilon lớn không cho em xin với

Back
Bên trên