Hướng dẫn cách đăng một bài viết mới vào Diễn Đàn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Admin nhiệt tình quá, có bài hướng dẫn chi tiết cho các member vậy, mong ban quản trị luôn khỏe mạnh và duy trì diễn đàn mình tốt như thế này mãi

Chu đáo từ pop up nhắc nhở tới bài viết. Như vậy thành viên sẽ không vi phạm nhiều, tuyệt!

ad cho hỏi tại sao tài khoản của mình không thể post link? hay tại mình là thành viên mới zị các mem, mem nào bít chỉ mình với..

ad cho hỏi tại sao tài khoản của mình không thể post link? mình là thành viên mới mem nào bík chỉ mình với.

Điều này đã được giải thích tại Popup rồi mà bạn

Để giảm Spam, những thành viên mới, có ít hơn 5 bài viết sẽ không thể đăng bài / comment có chứa link. Thành viên chỉ cần đóng góp ít nhất 5 bài viết (không chứa link / hoặc đặt link trong thẻ [ C O D E ].....[ / C O D E ]) thì sẽ không còn bị giới hạn này nữa.

mình thì viết bài song nó báo lỗi : "
Your content can not be submitted. This is likely because your content is spam-like or contains inappropriate elements. Please change your content or try again later. If you still have problems, please contact an administrator"
nên ko gửi đc bài. là do lỗi gì vậy ad

mình thì viết bài song nó báo lỗi : "
Your content can not be submitted. This is likely because your content is spam-like or contains inappropriate elements. Please change your content or try again later. If you still have problems, please contact an administrator"
nên ko gửi đc bài. là do lỗi gì vậy ad

Bài viết của bạn chứa link nên ko cho phép đăng. Khi nào cấp thành viên của bạn lên cấp thì ko vấn đề gì nữa. Bạn xem ở popup của diễn đàn có thông báo mà.

ad ơi, 1 bài đăng có giới hạn số link ko vậy

Diễn đàn không giới hạn số link trong bài viết. Miễn không vi phạm về mặt nội dung bài viết là được. HVACR đặt giới hạn link với thành viên mới là để tránh tình trạng Spam, vì có nhiều nick mới đăng ký chẳng thấy đóng góp được bài viết, reply nào hữu ích mà chỉ toàn đi quảng cáo Spam đặt link khắp nơi. Với spamer thì HVACR xử lý rất mạnh tay.

Chào admin

Do bạn bên mình tạo tên user dễ nhầm lẫn với sản phẩm khác
Nhờ admin sửa giúp tên user thành "Cty Kỹ Thuật CM"

Cảm ơn admin

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên