le ngoc bach

Tin nhắn hồ sơ Hoạt động gần đây Các bài đăng Giới thiệu

• anh bách cho em hỏi sao cái phần mềm hvac sao chỉ có phần nam là dùng được còn mấy cái khác là bị lỗi hết mong anh chỉ dẫn , cám ơn anh
    Mình đang rất cần HVAC để vẽ nhưng lỗi " s2 Unknown command "S2". Press F1 for help."
    Dù đã reset cài lại rất nhiều lần nhưng vẫn không được, rất mong được bạn giúp đỡ vì mình đang rất cần. Cảm ơn bạn rất nhiều
    le ngoc bach
    le ngoc bach
    cài xong. em tắt cad đi rùi mở lại. nếu vẫn chưa được em chụp màn hình báo lỗi gửi anh
    bạn ơi, có thể xử lý cho mình lỗi của Autocad lênh filter được không.
    Command: fi
    The file filter(.lsp/.exe/.arx) was not found in your search path folders.
    Check the installation of the support files and try again.nil
    mình tìm kiếm mãi trên internet mà không có hướng giải nào có thể giải quyết được. Thanks
    Bạn cho mình hỏi, phần vẽ offset trong phần mềm HVAC 15 chỉ vẽ được theo góc lượn với R=H/2,nếu mình muốn vẽ offset với R đặc biệt thì làm thế nào ( ví dụ mình có cái offset H700 Down 1700, mình vẽ theo phần mềm với góc lượn 60 độ thì nó ra chiều dài offset là 1790 nhưng bản vẽ chỉ cho phép L=1550 thì làm thế nào?)
    Kích thước chính xác của cái offset này là W1300xH700 Down 1700, L1550 mình ko tính được góc lượn
    Bạn hướng dẫn mình cách viết 1 lisp đơn giản để đặt lệnh tắt cho thư viện của mình không ? thank bạn trước
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Back
Bên trên