Thảo luận BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN MEDIA CONVERTER 3ONEDATA

anbinhnet

Thành Viên [LV 0]

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN MEDIA CONVERTER 3ONEDATA​

MODEL1100-220VAC là bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 100M, có thể chuyển đổi tín hiệu điện Ethernet thành tín hiệu quang Ethernet để mở rộng khoảng cách truyền dẫn, có khả năng bảo vệ cách ly tốt và bảo mật dữ liệu.

Media Converter MODEL1100-220VAC cung cấp 1 cổng đồng 100M và 1 cổng quang 100M, hỗ trợ lắp DIN-Rail, có thể đáp ứng các yêu cầu sử dụng khác nhau. Công tắc DIP có thể thực hiện các chức năng như điều khiển luồng và tốc độ cổng được chỉ định.

Bộ chuyển đổi quang điện MODEL1100-220VAC phù hợp với tiêu chuẩn chứng nhận CE, FCC. Phần cứng sử dụng thiết kế không quạt, tiêu thụ điện năng thấp, nhiệt độ và điện áp rộng, có thể phù hợp với môi trường cảnh có yêu cầu khắc nghiệt. Nó có thể được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực khác nhau.

AVvXsEj7mmtc5_v6TOyY1I3xh43Xvj7lAFDE96KR_IgOv_b9b_oqVt_w3Bf-Pz3MxKU3JtpNzPzNI31MMyD1K0d_gR6ZJHgBwlc7ZQ72GLKXDsG1GFA73jm5sp-hQTP9VuCJJlK0UWjXv7mja5JpAOVrIl4Xw75yERTVtFHc0AxA5oopmfytQnmZ3Fu5fv3G=w400-h150


Cấu hình của converter quang 3Onedata gồm có 2 sợi quang, tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền xa 20km bằng cáp single mode. Model 1100S/20 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. Không những thế, bộ chuyển đổi quang điện 1100S/20 này tương thích chuẩn chuẩn IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F, hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M.

Sản phẩm 3Onedata MODEL1100 Series Chính Hãng do ANBINHNET ™ phân phối gồm có những mã sản phẩm sau:​

Available Models100M Fiber Port100M Copper PortPower Supply Range
MODEL1100-5VDC115VDC
MODEL1100-220VAC11220VAC
MODEL1100-48VDC1148VDC
ANBINHNET ™ là địa chỉ phân phối Thiết Bị 3onedata hàng đầu tại Việt Nam với đầy đủ các loại: Switch công nghiệp, Switch POE công nghiệp, Bộ chuyển đổi quang điện,… Chúng tôi là địa chỉ tốt nhất và uy tín nhất để hệ thống của quý khách được sử dụng các sản phẩm 3onedata Việt Nam.

Địa Chỉ Phân Phối 3onedata Hàng Chính Hãng Tại Hà Nội​


Đ/c: Số 59 Võ Chí Công, P Nghĩa Đô, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội

Hotline: (Call/Zalo): 098.234.5005

Website: anbinhnet.com.vn
 
Bên trên