bơm quạt máy nén

rainbowcrazy

Thành Viên [LV 0]
xin chào admin và chào các mod. e là lính mới gia nhập.
kỳ này em học môn bơm quạt máy nén mà thiếu tài liệu nhiều quá. nào là nguyên lí cấu tạo, hoạt động, các phương pháp khảo nghiệm. ứng dụng cụ thể.. nói chung là mong các bạn có thể cung cấp thêm tài liệu cho chủ đề mới này. riêng em sẽ cố gắng học hỏi và tìm nội dung có ích tải lên 4rum cho các menber cùng tham khảo. pipi

Ðề: bơm quạt máy nén

Anh ơi kiểm tra lại dùm em cái link down Quạt + Bơm, em down không được. Tài liệu này chuyên về ứng dụng rất hay. Thanks anh nhiều lắm.

kỳ này em cũng đang học bơm quạt máy nén.nói chung là tài liệu lý thuyết thì có rất nhiều trên diễn đàm,nhưng em thấy phần bài tập cho bộ môn này thì không có nhiều.quan trọng là biết tính toán ntn để làm bt.bác nào có sách hay tài liệu bt bộ môn này thì cho anh em cùng biết nhé

kỳ này em cũng đang học bơm quạt máy nén.nói chung là tài liệu lý thuyết thì có rất nhiều trên diễn đàm,nhưng em thấy phần bài tập cho bộ môn này thì không có nhiều.quan trọng là biết tính toán ntn để làm bt.bác nào có sách hay tài liệu bt bộ môn này thì cho anh em cùng biết nhé

Đây a tặng e Giáo trìnhTiểu luận
Chúc e học tốt

Back
Bên trên