Buổi gặp mặt thân mật với mod!

tranhieu.bkdn

Thành Viên [LV 0]
Chào mọi người!
Tên em là Hiếu hiện đang làm ở công ty TNHH Hùng Phát - Số 48 - ngõ 46 - Quan nhân _ Hà Nội. Em là một thành viên của wed http://hvacr.vn/ nhưng chưa có cơ hội được gặp mặt anh em mod của diễn đàn cũng như các anh em thành viên khác của wed.

2h30 thứ 6 - ngày 30-03 -2012 nếu anh em nào không bận xin đến quán cafe Maxx - số 89 - Trần Đại nghĩa (Gần trường bách khoa) để em được giao lưu với các anh chút! Hẹn gặp mọi người nhé.

Ðề: Buổi gặp mặt thân mật với mod!

Chắc phải ném đá thôi :-w!!!:-w!!!:-w.

thấy bạn tranhieu.bkdn này tự tin thấy ớn luôn !!!.
Lấy lí do không chuẩn cho lắm "tự nhiên muốn gặp mặt, rồi đặt giờ cố định luôn" mà lại trong giờ hành chính nữa chứ ???. => không có thư mời, không có lí do chính đáng, không có đối tượng cụ thể.v.v.

Trừ khi bạn là một thành viên tích cực, một người nổi tiếng trong ngành hay bạn tổ chức một even gì đó khiến mọi người trong diễn đàn chú ý đến bạn (uh, mà tranhieu này là ai vậy ??? thực sự tui hông biết [-( ???, có lừa đảo gì không đó cha, hay buồn buồn cho mọi người leo cây chơi ah).
ai dám gặp mặt bạn chớ nói chi đến bạn còn đặt giờ cố định :-@

Chắc phải ném đá thôi :-w!!!:-w!!!:-w.

thấy bạn tranhieu.bkdn này tự tin thấy ớn luôn !!!.
Lấy lí do không chuẩn cho lắm "tự nhiên muốn gặp mặt, rồi đặt giờ cố định luôn" mà lại trong giờ hành chính nữa chứ ???. => không có thư mời, không có lí do chính đáng, không có đối tượng cụ thể.v.v.

Trừ khi bạn là một thành viên tích cực, một người nổi tiếng trong ngành hay bạn tổ chức một even gì đó khiến mọi người trong diễn đàn chú ý đến bạn (uh, mà tranhieu này là ai vậy ??? thực sự tui hông biết [-( ???, có lừa đảo gì không đó cha, hay buồn buồn cho mọi người leo cây chơi ah).
ai dám gặp mặt bạn chớ nói chi đến bạn còn đặt giờ cố định :-@

eo...anh o0hawkbit0o dùa dai quá! Mình dân kỹ thuật mà có lẽ lời mời của em chưa được văn hoa lắm khiến lòng tin chưa được tạo dựng nới mọi người ... nhưng lừa đảo gì đó thì oan cho em lắm! em muốn gặp mặt mấy anh mod và các anh trong diễn đàn để giao lưu thôi mà... ngày thứ 7 (31-03) thì là ngày giỗ tổ rồi chắc các anh đều bận về quê hay đi chơi làm sao mà đi được... hi, mấy anh đừng suy diễn lung tung tội cho em quá! hẹn gặp mọi người nha.

Ngày mai là thứ 6 - 30-03-2012 để các anh em trong diễn đàn biết đến và tới giao lưu đông đảo, xin cho phép em được nhắc lại lời mời. Mời anh Lê Hiếu và các anh em mod của diễn đàn và các thành viên của diễn đàn 2h30 ngày 30-03-2012 tới số 89-trần đại nghĩa (quán cafe maxx) để giao lưu và nói chuyện thân mật. Tranhieu.bkdn mong sẽ được gặp anh em ở đó! hẹn sớm gặp mặt.

Chào ACE, Trần Hiếu

Anh rất muốn tham gia giao lưu cùng ACE. Hiện này anh không có mặt tại Hà nội. Khi nào về nước anh sẽ tham gia giao lưu cùng mọi người.

Mong rằng buổi giao lưu thành công tôt đẹp!

Le hieu

Chào ACE, Trần Hiếu

Anh rất muốn tham gia giao lưu cùng ACE. Hiện này anh không có mặt tại Hà nội. Khi nào về nước anh sẽ tham gia giao lưu cùng mọi người.

Mong rằng buổi giao lưu thành công tôt đẹp!

Le hieu

Vâng, hẹn sớm gặp anh! Chúc anh công tác tốt nhé!

Back
Bên trên