các bạn nào đang học ABS 2007 nên quan tam

atinh

Thành Viên [LV 5]
các bạn học ma có j thắc mắc thì post lên nhé chung ta cùng chia sẽ, mình cũng đang nghien cuu. noi chung biet nhung thu co bản roi nhung chua co cong trinh thực để thiết kế. co ai quan tam thi chia se nhe

Trả lời: các bạn nào đang học ABS 2007 nên quan tam

Hiện nay mình vừa dịch xong phần cơ bản của ABS 2007. Bây jo chỉ cần một công trình thực tế để vẽ, vì mình dang là sinh viên nên không biết ở ngoài khi thiết kế cần j, ai có bản bẽ thi công hệ chiller thì post lên chia sẽ nhé, nếu ai cần thì mình post cái bài dịch này cho các bạn góp ý

Mình đang tìm hiểu ABS 2005, Đang định thiết kế một kho lạnh nhưng tìm mãi không có máy nén để lắp đặt sơ đồ hệ thống. Bạn nào biết chỉ giúp mình với
:)

trong này chủ yếu là có cả cụm chiller luôn chứ không có máy nén thì phải. Hồi trước mình cúng tìm mà không thấy

Bạn có thể xin mấy pác suppler cho các block về rùi add vào cũng dc mà.Nhưng nên nhớ không phải hãng nào cũng có đâu.
Để coi lại trong thư viện Chú Building này có ko

Ve van de kho lanh xin bac cu lien he voi dong chi nay theo so dt nay nhe. chuyen gia ve kho lanh VN
Mr Huan; 0906003056

Bây giơ em đừng sài 20007 nua, mới ra cái Revit MEP là phiên bản mới nhưng hay hơn nhiều, em ra tiệm đĩa mua đi, 1 đĩa DVD 3G

Back
Bên trên