Cần tìm TCVN very gấp help me

anhquangphan

Thành Viên [LV 0]
Xin chào anh em trên diễn đàn

giúp mình với,mình đang cần RẤT RẤT RẤT VERY GẤP
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG NƯỚC CẤP (TRONG NHÀ MÁY)
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG CỨU HỎA (TRONG NHÀ MÁY)
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG NƯỚC THẢI (TRONG NHÀ MÁY)

CÓ THÌ GỦI CHO MÌNH THEO EMAIL : [email protected] or [email protected] nhé

THANKS MỌI NGƯỜI !

Ðề: Cần tìm TCVN very gấp help me

Ồ hóa ra là nhân viên mới của Takasago, he he. Tiêu chuẩn này các diễn đàn nhiều lắm mà. Mình cũng có nhưng mà ko biết cách up lên và có up lên cũng thừa vì trên mạng nhiều lắm rồi.Với cả anh Giang già ngày trước có cho mua một lô tiêu chuẩn rồi mà nhỉ.

Xin chào anh em trên diễn đàn

giúp mình với,mình đang cần RẤT RẤT RẤT VERY GẤP
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG NƯỚC CẤP (TRONG NHÀ MÁY)
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG CỨU HỎA (TRONG NHÀ MÁY)
  • TCVN THIẾT KẾ HỆ THỐNG NƯỚC THẢI (TRONG NHÀ MÁY)

CÓ THÌ GỦI CHO MÌNH THEO EMAIL : [email protected] or [email protected] nhé

THANKS MỌI NGƯỜI !

Bạn có thể theo link này, vô số tchuan cho bạn:
http://cokhibachkhoa.net/forum/showthread.php?t=82

Muốn tìm gấp thì lên google mà searching lên diễn đàn chủ yếu là trao đổi kiến thức và học hỏi lẫn nhau.
Tình hình các chú trẻ chậm tiêu quá cứ phải sách vở phải đầy đủ mới chịu học.:P

Muốn tìm gấp thì lên google mà searching lên diễn đàn chủ yếu là trao đổi kiến thức và học hỏi lẫn nhau.
Tình hình các chú trẻ chậm tiêu quá cứ phải sách vở phải đầy đủ mới chịu học.:P

Bác ơi nhiều khi search trên mạng không thấy thì phải vào các diễn đàn để hỏi, chuyện bình thường mà bác, nếu ko có người hỏi, ko có người up lên thì lấy đâu ra mà bác search google cơ chứ.

Bác ơi nhiều khi search trên mạng không thấy thì phải vào các diễn đàn để hỏi, chuyện bình thường mà bác, nếu ko có người hỏi, ko có người up lên thì lấy đâu ra mà bác search google cơ chứ.

Tục ngữ có câu "google là thấy". Còn nếu bác thích trả tiền, em xin giới thiệu cách này, 100% không dùng máy tính( áp dụng ở địa bàn TPHCM):
+ Bước 1: tra sách trang vàng, tìm xem Quatest 3 nó ở đâu, số điện thoại thế nào
+ Bước 2: Gọi đến đó hoặc đi đến đó, mua tiêu chuẩn.
+ Bước 3: Tung tăng ra về, tiêu chuẩn cầm tay.

Tục ngữ có câu "google là thấy". Còn nếu bác thích trả tiền, em xin giới thiệu cách này, 100% không dùng máy tính( áp dụng ở địa bàn TPHCM):
+ Bước 1: tra sách trang vàng, tìm xem Quatest 3 nó ở đâu, số điện thoại thế nào
+ Bước 2: Gọi đến đó hoặc đi đến đó, mua tiêu chuẩn.
+ Bước 3: Tung tăng ra về, tiêu chuẩn cầm tay.

Bác này vui tính thật.
Theo mình thì nghĩ thì các ae nào mới vào nghề thì chịu khó học hỏi nhiều.Vì kiến thức vô tận mà cứ đi tìm như thế này thì làm sao mà phát triển nỗi.
Nói chung ko biết thì vào google mà kiếm ko có tiếng việt thì kiếm tiếng anh.khi nào ko có thì ko cần phải kiếm nữa.:))

Back
Bên trên