cần trợ giúp, xin mẫu

louisdan

Thành Viên [LV 0]
xin chào mọi người! em mới vào nghề ạ, mà hiện tại có công trình điều hòa không khí nhà xưởng lắp ráp đồ điện tử, diện tích 8500 mét vuông. anh chị nào đã từng thiết kế qua, có thể vui lòng cho em xin file bản vẽ để tham khảo được không ạ! hay là bớt chút thời gian cho một vài định hướng sơ lược của hệ thống ống gió nhà xưởng với! thật sự em đang căng lắm, rất mong nhận được sự trợ giúp của các tiền bối trong ngành! em cảm ơn nhiều ạ!
mail: [email protected]

Đính kèm

• 5.SYN-11.07.2020-Xưởng lắp ráp 安装车间 NEW.dwg
    671.1 KB · Xem: 86
Mình có góp ý là bạn nên bổ sung thêm thông tin cho mọi người có thể giúp đỡ nhé:Đặc tính các khu kho vật liệu ,khu nhập vật liệu có yêu cầu điều hòa không.Ghi chú cụ thể vào các zone trống tại mb tầng 1 và 3 chức năng cụ thể,yêu cầu nhiệt độ ,dộ ẩm ,áp suất.Thông số thiết kế khu dây chuyền (nhiệt độ,độ ẩm,áp suất,có yêu cầu cấp độ sạch không...),yêu cầu cdt cung cấp sơ bộ thông tin các thiết bị điện ,thiết bị tỏa nhiệt đặc biệt bên trong xưởng, Loại hệ thống DHKK CDT có ý muốn sử dụng nếu có.....tất cả thông tin đưa vào mặt bằng,từ đó mới xd được công suất của thiết bị DHKK,mới đưa ra phương án hệ thống cụ thể dc.:D
Còn không thì contact với chuyên gia nào đấy lão làng tư vấn cho b,chứ mới vào làm con này để bảo vệ p.a cũng oải đấy :D

Bên em cung cấp Filter lọc bụi. Nếu có điều kiện rất mong được hợp tác với bác. Em Nguyên 0983416342

Back
Bên trên