Catalog máy nén Bitzer (From: southern-vn.com)

huuhieu

Thành Viên [LV 2]
Southern trading là nhà phân phối máy nén Bitzer tại VN, gửi các anh em cataloge vài dòng máy chính để tham khảo.
Ai có thắc mắc hay chỉ giáo xin cứ liên lạc

Đính kèm

• Bitzer.rar
    5.4 MB · Xem: 2,082
Ðề: Catalog máy nén Bitzer (From: southern-vn.com)

Ai có kinh nghiệm cho mình hỏi Nhà máy thực phẩm có xài hệ thống lạnh cho bộ phận nào không nhỉ?

Mình tung thêm cho các bạn report về môi chất lạnh của hãng, mới vừa cập nhật đầy đủ và trình bày chuyên nghiệp, ai có nhu cầu tra cứu hay tham khảo xin cứ tự nhiên.
Cảm ơn đã quan tâm.

Đính kèm

• Refrigerant report.pdf
    926.8 KB · Xem: 414

bạn rê chuột vào hình, click phải chuột, chọn save image as...

Một số nhà máy bia đã chỉ định Bitzer cho hệ thống thu hồi CO2!
--Hỗ trợ tốt nhất, cùng phát triển--

Thank anh Hiếu nhiều nhé, em đang mắc kẹt thì đọc được tài liêu của Bitzer hay quá!em cũng đang cần mấy phụ tùng của máy nén lạoi OSNA 8571-K mà em không biết bên anh Hiếu có bán lẻ không?

chào các bạn.
cho mình xin catologe dàn nóng và dàn lạnh của máy nén bitzer được không.
cảm ơn mọi người nha.

Mới vừa gọi điện hỏi anh Bùi Hữu Hiệu về cách đọc ký hiệu của máy nén Bitzer,thank anh đã chỉ dạy nhiệt tình...he..he......

Nếu có đối tác cần cụm ecostar thì mình sẽ fw qua bên đó. Thanks bạn đã quan tâm!

em không đăng bài được nên lên đây hỏi mọi người mong được giúp đỡ ạ.
Em đang làm đồ án về để tài thiết kế kho lạnh nhưng em gặp khó khăn trong việc lựa chọn máy nén.
Khi tìm hiểu và chọn máy nén bitzer nhưng em đọc catalog và tìm hiểu cả buổi chiều vẫn không hiểu được. :( ai có thể chỉ giúp em với không ạ?
và máy nén bitzer loại: 4G- 20.2Y thì các chữ cái này có nghĩa là gì ạ? EM xin cảm ơn ạ.
dưới đây là catalog ạ

Đính kèm

• kp-105-4.pdf
    2.4 MB · Xem: 213
Có công ty Việt Khải chuyên lắp đặt cụm máy nén BITZER tại Việt Nam. Gồm nhiều cụm , vừa bittong, trục vít có hêtz.đủ mọi công suất. Công ty này chuyên lắp kho cho mấy nhà máy thủy sản , kem, và rau quả. Hay lắp cho siêu thị nữa.

Back
Bên trên