catalogue AHU Bình An

thanhcntp

HVACR Staff
mình xin gởi các bạn catalogue AHU của công ty mình.
MR.PHAN THÀNH
PHONE: 01695307361
HVAC-ENGINEERS (Heating Ventillation and Air Conditioning)
CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ NGHỆ LẠNH BÌNH AN
website: bair.com.vn
Địa chỉ: Cụm CN Hải Sơn, Ấp Bình Tiền 2, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức hòa, Tỉnh Long An.
Email: [email protected]

Đính kèm

• BÌNH AN AHU CATALOG.REV1.pdf
    1.5 MB · Xem: 399
Ðề: catalogue AHU Bình An

Mình rất vui khi nhận thấy đây là SP của người Việt mình làm ra.

Nếu được các bác nên đưa đi kiểm nghiệm tại một số tổ chức uy tín tại Châu ÂU để kiểm nghiệm và chứng nhận.

Thông thường phần tính toán cho AHU thì phải tính quạt, coil lạnh, lọc khí (chênh áp do lọc gây ra)..vv. Phần tính toán về lọc nên cần xem lại. Hinh như bộ lọc khí filter hiện bác đang dùng là hàng trong nước VAF thì phải.
Nên catalougue ghi sai pre-filter F7 hay lọc thô F7 (chữ F viết tắt từ Fine). Nên ghi là lọc tinh F7 (fine-filter). Theo tiêu chuẩn Châu ÂU EN779 thì Pre-filter ký hiệu là từ G2-G4 (viết tắt của từ Gross). Lọc tinh từ F5-F9 viết tắt của từ Fine filter

Phần lọc cho AHU chiến 30% điện năng của quạt AHU. Nếu bác cần tính toán tốt hơn bên mình sẽ cung cấp sortware của tập đoàn Camfil Farr cho bác về vấn đề này.

Toàn bộ kỹ thuật bên mình sẽ hỗ trợ cho bên Bác.

Giá cao hơn hàng trong nước 5-10% thôi chỉ 1-2 USD chi một lọc túi F7 thôi. Nên nghĩ về người tiêu dùng trước. Sản phẩm bác tốt thì sẽ bán được giá cao hơn nhiều (Theo Camfil Farr 1 Pa tụt áp do lọc gây ra thì tốn 1USD tiền điện)

Vu Van Bon
27 MEC Co., Ltd
Cell: + 84- 90 88 44 666
Tel: + 84 - 8 - 6.2568451-extension 105
Fax: + 84 - 8 - 3.5924473
Email: [email protected]
website: www.27mec.com.vn
clean air solution

Ðề: catalogue AHU Bình An

Hình như công ty bác này cạnh công ty Kuen Ling Taiwan thì phải.
Hay quá nhỉ, một bên sản xuất chiller (Kuen Ling) và một bên sản xuất AHU, FCU vậy hợp tác được rùi (2 nhà máy chưa cách nhau đến 100 mét nữa mà).

Ủng hộ hàng Việt Nam, ủng hộ cho ngành cơ điện lạnh Việt Nam. Hàng Việt muôn năm.

Back
Bên trên