Chào các Pro

baluan

Thành Viên [LV 0]
Cháo các pác.em thấy dạo này các pác ít ofline wá.theo em thấy các PRO nên chọn 1 wán cape nào đó,và 1 ban cố định nào đó khi các PRO khac tới là biết đó là bàn của dân lạnh chúng ta.Các PRO thấy thế nào?:P

Trả lời: CHÀO CÁC PRO

Chào Luân!dạo này thi công ngon chưa?có gì cứ điên hỏi anh LeHiếu(0989089863)là ok.Hôm trước mấy vấn đề đó giải quyết được chưa?

OFFLINE ACE HÀ NỘI

Chào các ACE
Chủ nhật tới ngày 23 - 08 - 2008
moi các anh em ở hà nội sắp xếp thời gian offline
tại quán cafe thọ 171 triệu việt vương lúc 9h sáng

Lâu quá rồi không offline
ACE đến nhé

Thank

:P
hi,hiện em vẫn đang học hỏi thui mờ,hìhì
em còn làm phiền anh va anh HIẾU đài dài:P

Trả lời: OFFLINE ACE HÀ NỘI

lehieu viết:
Chào các ACE
Chủ nhật tới ngày 23 - 08 - 2008
moi các anh em ở hà nội sắp xếp thời gian offline
tại quán cafe thọ 171 triệu việt vương lúc 9h sáng

Lâu quá rồi không offline
ACE đến nhé

Thank

Quán này chán ốm, ngồi ít thì được, chứ đông thì không ổn, vì ồn ào quá. Đề nghị các pa\'c chọn quán khác! Thấy vỉa vè Trần Đại NGhĩa có quán Mộc, nó có cái vỉa hè to ghê gớm, kê bao nhiêu dãy cũng được, nói chuyện ở đó còn nghe thấy nhau.
Hoặc ra hẳn vỉa hè NGuyễn Du ven hô Hale cho nó máu, CA đuổi thì ta chạy, đỡ phải lo trả xiền.

Các ACE đưa ra các địa chỉ
mọi người tham khảo rồi thống nhất địa chỉ

THeo e thì ra Hale là hay nhất nhưng nếu a e gặp nhau tối thì càng hay hơn! Vì buổi sáng còn một số bác phải đưa gia đình đi chơi nhân ngày cuối tuần;) ! Cho e xin luôn 2 chân!

Hehe, lâu lắm mới có dịp rảnh vào forum, thấy ngay bài offline này. ACe HVAC HN offline gặp mặt tí nhỉ. Lâu không gặp mặt ACE, nhớ mọi người quá.

Dạo này em bận quá, bác Hiếu đứng ra chủ trì, kêu gọi mọi người nha. Tiện thể, ACe nào cần catalogue của Fujitsu thì đăng ký nhé, emmanuel mang luôn cho ( quảng cáo luôn, keke).

Chốt địa điểm luôn đi bác Hiếu, hôm này cũng đã T6 rồi, theo em cứ chốt ở cafe Thọ đi, ở đó đạt tiêu chuẩn \" Ngon - bổ - rẻ \" của em, hehe.

Mong được gặp ACE.:cheer:

Oái, ko sửa được bài ở box này. Bác nào sửa được thì thay đổi title của chủ đề và add ra ngoài trang chủ cho ACE dễ đọc nhỉ.
Mong sớm được gặp mặt đông đủ ACE quá.;)

Hic, ngồi cafe Thọ tới bây giờ là 9h45\' rồi mà vẫn chưa thấy bác nào, buồn quá ta.

- Giờ là 10h50\', nản quá:(

Back
Bên trên