Thảo luận Cơ hội kinh doanh rất tiềm năng cho anh em điện nước

Thủy Phương Việt Group

Thành Viên [LV 0]
ĐI THÊM DÂY THU NHẬP HƠN CẢ TÂY
Dear anh em đang làm điện nước,
Đã bao giờ anh em nghĩ đến việc kinh doanh camera chưa? Tôi chắc chắn là sẽ có nhiều anh em nghĩ đến rồi nhưng chưa biết làm như thế nào.
Kinh doanh camera đối với với những người làm điện nước là một giải pháp kinh doanh tuyệt vời, bởi vì sao?
1. Trong quá trình anh em thi công lắp đặt đường điện, việc lắp thêm hệ thống camera là quá đơn giản vì nó cùng đường dây -> tại sao anh em không chào bán camera cho chủ công trình anh em đang thi công mà kiếm về cho mình 1 khoản lợi nhuận thay vì để tuột mất vào tay các đơn vị bán camera khác?
2. Nhiều anh em chắc không biết, lợi nhuận bán camera là cực cao, hơn nhiều so với các vật tư điện nước, và nếu so với công sức anh em bỏ ra để bán thì đúng là một món hời quá lớn.
Nhưng đi kèm với cái lợi ích là những khó khăn không hề nhỏ:
1. Lắp đặt camera đối với anh em thì đơn giản nhưng còn việc cài đặt thì tôi chắc sẽ là khó khăn với anh em.
2. Sau bán hàng còn việc hỗ trợ kỹ thuật, bảo hành tôi cũng chắc chắn nó cũng là việc bất khả thi với anh em.
Nhìn ra được các vấn đề như vậy, công ty chúng tôi muốn đưa ra các giải pháp để tháo gỡ khó khăn và hợp tác với các anh em làm điện nước muốn kinh doanh camera.
Cụ thể:
Công ty mình là công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Phương Việt, nhà phân phối cấp quốc gia của hãng camera số 1 thế giới hiện nay - hãng HIKVISION.
Chúng tôi đang tìm những anh em thi công điện nước để hợp tác như một đại lý camera của chúng tôi, cách thức hợp tác sẽ là:
ANH EM CHỈ VIỆC CHÀO BÁN VÀ LẮP ĐẶT CAMERA CÒN VIỆC CÀI ĐẶT, HỖ TRỢ KỸ THUẬT, BẢO HÀNH ĐÃ CÓ CHÚNG TÔI LO.
Về giá chiết khấu anh em cứ yên tâm là cực tốt, vì chúng tôi là nhà phân phối cấp quốc gia nên ở Việt Nam chả ở đâu có giá tốt bằng chúng tôi.
Để trao đổi kỹ hơn anh em vui lòng liên lạc:
SDT : 01646490625
Email: [email protected]
Mr. Thủy
Trân trọng cám ơn anh em đã đọc!

Bên mình sx dây camera, rg6,5c,dây điện thoại, dây điện dân dụng @rất mong được hợp tác với công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Phương Việt
Cty Cáp truyền hình THC
Mình tên Huy 0937742923
Email [email protected]

Back
Bên trên