Công trình VINCOM CITY Hà Nội.

Herot

HVACR Staff
Hôm tuần trước có dịp ra Hà nội Herot có cơ hội được vào phòng máy của công trình toàn tháp đôi VINCOM CITY, Herot đưa lên cho anh em tham khảo nhé, trong công trình này áp dụng hệ thống điều khiển tự động cho hệ thống Lạnh - Tracer Summit của Trane.

Công trình này dùng 4 Chiller ly tâm:

Bộ điều khiển CH530 trên chiller ly tâm

Màn hình điều khiển hệ thống Lạnh của Tracer Summit:

• Like
Reactions: tnv
Trả lời: Công trình VINCOM CITY Hà Nội.

Trong seri hình này thấy có anh Liêm của Trane!Hi!Hôm bữa được ảnh traning về điều khiển của Trane thấy rất thú vị!Không biết bao giờ mới được lắp 1 hệ điều khiển có cài Trace Summit nhỉ?

• Like

hay thế đại ca em là member mới mong đại k chỉ bảo.chỗ em làm cũng xai cvhg trane loai 780 va 680 ton nhưng mấy thằng lắp máy làm chán lắm ko đẹp như ơ vincom em xai cooling tower loại tròn mà sao bắn nươc tung tóe có cach nào khắc phục ko a:laugh:

• Like

Nói chung những toà nhà sử dụng máy của Trane đều rất bền nhưng những phụ trợ đi kèm thì không ône lắm về giá cả. Chỗ tôi cũng sẻ dụng máy Trane nhưng gái thay thế các loại phụ tùng thì dắt quá thể...

• Like

bác hungplaza ơi bác làm ở đâu thế máy của trane theo em thì ở vn mình xài nhiều nó rất bền nhưng mà ồn quá nhất là từ khoảng 680 ton trở lên dc cái là phần mềm nó hay tuyệt thằng carrier kém xa :angry: :blush: :blink: :woohoo:

• Like

vincom trông giống công trình td plaza ở duới hải phòng quá không biết tổng công suất của chiller ở vincom là bao nhiêu ton nhỉ?

• Like

Khắc phục bắn nước đối với Tháp giải nhiệt tròn đơn giản thôi mà, Bạn hỏi các cty cung cấp Tháp giải nhiệt là ok. Có thể do bộ phận Kĩ thuật lắp ráp ko chuẩn nên bắn nước.
mr le viết:
hay thế đại ca em là member mới mong đại k chỉ bảo.chỗ em làm cũng xai cvhg trane loai 780 va 680 ton nhưng mấy thằng lắp máy làm chán lắm ko đẹp như ơ vincom em xai cooling tower loại tròn mà sao bắn nươc tung tóe có cach nào khắc phục ko a:laugh:

Back
Bên trên