Cùng thảo luận về các công trình tiêu điểm tại Hà Nội

ngothysy

Thành Viên [LV 0]
Chào thân ái anh em trong diễn đàn !
Qua một thời gian tương đối bận rộn công việc tại công ty, hum nay mình mới có thời gian đàm đạo cùng anh em.
Cũng rất cảm ơn anh em đã nhiệt tình comment bài viết trước của mình về list nhà thầu M&E mình shared để mình có thêm tự tin và nhiệt huyết gửi tới các members topic mới hôm nay, đó là các công trình tiêu điểm tại Hà Nội hiện tại, đây là một mỏ vàng rất lớn cho những ai cần, và có khả năng đào.

1. Dự án Sân bay Nội Bai nhà ga T2
2. Dự án Royal City -72 Nguyễn Trãi
3. Dự án Time City - Minh Khai
4. Dự án Cleve - Hà Đông
5. Dự án Tàu cao tốc trên cao.
Các bạn đọc qua tên các dự án cũng đã biết đây là những công trình rất lớn, cần rất nhiều vật tư, thiết bị như điều hòa, máy phát, hệ thống thông gió, hệ thống pccc.... Còn chờ gì nữa nhỉ? chúc các anh em thành công và cùng chia sẻ kinh nghiệm, thông tin để cùng hợp tác phát triển, cộng đồng HVACR ngày càng lớn mạnh.
Chúc anh em đắt hàng !

Chào cả nhà. Em là Thảo bên ATATA - bên em có nhà máy sản xuất vật tư bảo ôn cách âm, cách nhiệt ATATA tại Hà Nội. Một số dự án trọng điểm tại Hà Nội đã sử dụng vật tư bảo ôn ATATA như TimesCity, Royal City, B2, B4,B1 - The Pride ( Khu đô thị mới An Hưng - Hà Đông).

Hiện tại bên em rất quan tâm đến dự án Lotte - Kim Mã. Anh chị nào có thông tin dự án này share cho bên em với..

Thanks nhiệt tình ah.

Back
Bên trên