Cuốn Sổ Ghi Chép Thông Minh Dành Cho Các Kỹ Sư Cơ Điện

Dưa Bở

Thành Viên [LV 0]

Nếu nói bạn cần một cuốn sổ thông minh 4.0 để giúp bạn có thể nhanh chóng tra cứu thông tin các tiêu chuẩn quy chuẩn thì Engineer’s book (Sổ tay kỹ sư) sẽ làm bạn bất ngờ.

Cuốn sổ tổng hợp toàn bộ các tiêu chuẩn, quy chuẩn cho các bộ môn, Điện, Nước, Điều Hòa, PCCC giúp bạn dễ dàng tra cứu nó chỉ với một chiếc điện thoại thông minh bạn sẽ tìm thấy được ngay cái bạn cần tìm.

Ngoài việc tổng hợp các tiêu chuẩn quy chuẩn, cuốn sổ còn có phần hướng dẫn bạn cách gia tăng khả năng làm việc hiệu quả, đặc biệt cho các kỹ sư quản lý dự án luôn cần có một công cụ để có thể quản lý thông tin của bản thân một cách thông minh.

Không chỉ là lý thuyết mà cuốn sổ tay này còn giúp bạn tạo dựng những thói quen tốt bằng việc hướng dẫn cặn kẽ bạn trong 30 ngày ghi chép giúp bạn hình thành thói quen mới.

• Đó là chọn ra những việc quan trọng nhất để làm.
  • Đó là sử dụng kỹ thuật tác động vào cơ thể để có được năng lượng dồi dào nhất khi làm việc.
  • Đó là phát triển lòng biết ơn để luôn vui tươi trong công việc và hạnh phúc trong đời sống.
  • Đó là việc đo lường nhịp sinh học bạn có thể làm việc hiệu quả nhất khi nào.
  • Đó là sử dụng kỹ thuật Pomodoro để quản lý từng khối thời gian của mình sao cho nó đem lại lợi ích nhất.
Bạn sẽ không thể thiếu nó nếu bạn là một kỹ giám sát hay thiết kế sư cơ điện.

Tóm lại bạn sẽ nhận được gì khi sở hữu cuốn sổ Engineer’s book tuyệt vời này.

1. Toàn bộ các tiêu chuẩn, quy chuẩn hiện hữu cho các bộ môn bạn quan tâm.
  2. Các kỹ thuật tiên tiến nhất về việc nâng cao hiệu suất làm việc và quản lý thời gian.
  3. Phần mềm giúp bạn ghi chép sáng tạo với sơ đồ tư duy.
  4. Phần mềm bản miễn phí giúp bạn quản trị dự án, đồng thời có thể dùng trên PC và mobile.
  5. Phần ghi chép sáng tạo cho bạn lưu giữ những nội dung bạn học được và những ý tưởng bạn nảy sinh.
Nó thực sự sẽ là một bước ngoặt lớn trong cuộc đời khi bạn sở hữu cuốn sổ đặc biệt này.

Tôi ước rằng mình có thể có nó từ thời mới đi làm hoặc đang là sinh viên trên ghế nhà trường.

Hãy thử tưởng tượng, khi đang trong cuộc họp giao ban, bạn bị tư vấn hoặc chủ đầu tư hỏi một vấn đề gì đó về tiêu chuẩn mà bạn không nhớ!

Cũng hơi bẽ mặt phải không nào?

Nhưng không, giờ đây bạn chỉ cần mở ngay sổ và đưa điện thoại quét dữ liệu trên sổ, toàn bộ thông tin cần tra cứu bạn sẽ có trong lòng bàn tay của mình.

Thật là tuyệt vời phải không nào!

Cuốn sổ đặc biệt này sẽ giúp bạn thứ cực kỳ quan trọng đó là giúp bạn biết tạo dựng một thói quen tốt nhằm tối đa hiệu quả công việc, sử dụng ma trân Eisenhower, bảng Kanban, tư duy Kaizen cải tiến liên tục với quy trình PDCA, cách phát hiện ra nguyên nhân sâu xa với kỹ thuật 5Whys hay cách đặt mục tiêu SMART.

Vâng tất cả chỉ trong một cuốn số!

Chúng tôi có 4 phiên bản khác nhau cho các nhu cầu khác nhau của bạn:

• Sổ tay cho kỹ sư điện
  • Sổ tay cho ký sư HVAC
  • Sổ tay cho kỹ sư nước
  • Sổ tay cho kỹ sư PCCC
Giá mỗi cuốn sổ chỉ 490K và bạn đã được sở hữu tất cả những điều tuyệt vời trên.

Bạn được Miễn Phí vận chuyển khắp toàn quốc cho cuốn sổ này.

Back
Bên trên