cứu gấp, cứu gấp (sấy chỉ sơ dừa với công suất 2000kg/h,thời gian từ tháng 6-11 đặt tại bến tre)

kylo

Thành Viên [LV 0]
mình là sinh viên gần ra trường rồi.giờ đang làm ĐỒ ÁN sấy chỉ sơ dừa công suất 2000kg/h thời gian từ tháng 6 đến tháng 11 đặt tại bến tre
xin các bạn cho mình xin tài liệu nhiều nhe.mình muốn làm hoàn chỉnh.cho mình xin bản vẽ chi tiết và hệ thống luôn nhe
thanks các bạn rất nhiều nhe..........:P :P :woohoo: :woohoo:

Trả lời: cứu gấp, cứu gấp (sấy chỉ sơ dừa với công suất 2000kg/h,thời gian từ tháng 6-11 đặt tại bến tre)

em luoi qua! phai tu tim hieu va thiet ke chu? do an cua em nhu do an mon hoc y! co gang ma lam!

Trả lời: cứu gấp, cứu gấp (sấy chỉ sơ dừa với công suất 2000kg/h,thời gian từ tháng 6-11 đặt tại bến tre)

kylo viết:
mình là sinh viên gần ra trường rồi.giờ đang làm ĐỒ ÁN sấy chỉ sơ dừa công suất 2000kg/h thời gian từ tháng 6 đến tháng 11 đặt tại bến tre
xin các bạn cho mình xin tài liệu nhiều nhe.mình muốn làm hoàn chỉnh.cho mình xin bản vẽ chi tiết và hệ thống luôn nhe
thanks các bạn rất nhiều nhe..........:P :P :woohoo: :woohoo:

Bạn xin kiểu đó thì mấy đứa nhỏ học mẫu giáo cũng làm đồ án tốt nghiệp được mừ, cần gì phải cày bừa mấy năm trong trường đại học.

Bạn nên tham khảo cuốn sách \"Tính toán và thiết kế hệ thống sấy\" của PGS.TS Trần Văn Phú, trong đó có chỉ hết với lại bạn cũng đã có công th71c rùi chỉa cần thay số thôi là ok. Chào

Bạn xem thử file này xem có dc ko? Đây là bài tập nhóm mình làm đó, sấy sơ dừa thì mình ko có rùi chỉ có mấy thứ khác thôi nếu cần thì mình share cho.
http://upload.hvacr.vn/FILE_1109-who

Back
Bên trên