Tin tức Đặt hàng dễ dàng, giao hàng tận nơi và free ship toàn quốc tại Banhngot.vn

banhngotvn

Thành Viên [LV 0]
Sinh nhật người yêu mà bạn đang ở xa, muốn có món quà bất ngờ dành tặng cho người ta. Ngày lễ kỷ niệm bạn muốn làm điều gì đó lãng mạn ngọt ngào dành tặng cho một nữa yêu thương? Một chiếc bánh kem ngọt ngào cho valentine ấm áp nhưng bạn không có thời gian?

Hãy gác lại những nỗi băn khoăn đó và alo ngay cho banhngot.vn chúng mình nhé, banhngot.vn sẽ thay bạn mang đi những thông điệp yêu thương ngọt ngào đến với những người mà bạn yêu thương qua những chiếc bánh kem nho nhỏ xinh xinh nhưng rất đáng yêu này nhé!

>>Click ở đây nhé:

Với những kiểu tạo hình và mẫu mã vô cùng độc đáo. Những hình ảnh được các đầu bếp phác họa tinh tế với những chi tiết trang trí ngọt ngào và thú vị sẽ là món quà ý nghĩa để dành tặng bạn bè và những người thương yêu của bạn đấy nhé.

Banhngot.vn của chúng mình có rất nhiều kiểu bánh kem độc đáo và hấp dẫn sẽ giới thiệu qua cho các bạn biết nhé:

- Dòng bánh kem bắp thơm ngon, độc đáo với nguyên liệu kem cao cấp cùng hạt bắp non ngọt ngào vị quê nhà, vừa ngon lại vừa có tạo hình dễ thương hấp dẫn, chiếc bánh kem sẽ hấp dẫn bạn từ những giây phút đầu tiên đó nha.

>>Xem thêm tại:

- Bánh kem in ảnh, bánh kem vẽ ảnh chi bi dễ thương và xinh xắn với những hình ảnh được phác họa nhí nhảnh và đáng yêu, từng nét cọ từng hình ảnh và màu sắc được những nghệ nhân làm bánh đầu tư hết sức công phu và kỹ lưỡng đó nha.

- Ngoài ra bên chúng mình còn có bánh sinh nhật bông lan trứng muối, đang là dòng bánh rất hot hiện nay đó nha, nhân bánh bông lan mềm mịn quyện vào trứng muối đậm đà cùng chà bông thơm ngon và vị phô mai beo béo, cảm giác sẽ rất tuyệt vời nếu như một lần bạn được thưởng thức đấy.

>>Xem chi tiết ở đây nhé bạn ơi:
Banhngot.vn nhận làm bánh theo mọi yêu cầu của bạn, từ những chiếc bánh kem mừn sinh nhật truyền thống cho đến những mẫu bánh sang trọng dành cho cưới hỏi, hay mẫu bánh cao cấp tinh tế cho những sự kiện trọng đại của công ty, doanh nghiệp.

Bạn có thể đặt bánh bằng cách truy cập vào website:banhngot.vn hoặc gọi trực tiếp vào hotline: 0926 116 939 để được nhân viên chăm sóc khách hàng tư vấn và đặt bánh giúp bạn nhé!

Chúng mình sẽ giao hàng tận nơi, đúng giờ, với phương thức thanh toán linh hoạt và free ship trên toàn quốc, giúp bạn tiết kiệm chi phí một cách tối ưu nhất. Giờ đây bạn có thể dễ dàng đặt những chiếc bánh kem thơm ngon 1 cách dễ dàng đúng không nè!

Back
Bên trên