Ductchecker pro

thuclee

Thành Viên [LV 0]
Ductchecker & Pipe Check đã ra phiên bản Pro cho các hệ điều hành mới Window7 và đã sửa chữa nâng cấp.

Vì phần mềm này rất tiện dụng và hữu ích cho các kỹ sư hvac nên mình upload lên đây cho các bạn sv cũng như kỹ sư ai chưa có down về để dành làm bửu bối.
>:D<

1. Duct Checker Pro.

2. Pipe Checker Pro.

Ðề: Ductchecker pro

Chủ thớt đâu rồi, quăng lên rồi bỏ chạy đâu mất vậy. Anh em nào biết về phần mềm này chia sẽ với đang cần đây. Phần mềm ductcheker pro này đòi license code con pipe thì chạy thoải mái. Thanks

Chủ thớt đâu rồi, quăng lên rồi bỏ chạy đâu mất vậy. Anh em nào biết về phần mềm này chia sẽ với đang cần đây. Phần mềm ductcheker pro này đòi license code con pipe thì chạy thoải mái. Thanks

Đây xin gửi các bác !>:D<

Đính kèm

• Duct Checker.7z
    559.7 KB · Xem: 3,595

cho mình hỏi khi mình cài đặt thì nó hiện: THE FILE NAME, DIRECTORY NAME OR VOLUME LABEL SYNTAX IS INCORRECT.
mình cài thử máy kia của mình thì đc, còn máy pc thì ko cài đc, bạn nào giúp mình với

Tớ không tải về được ai giúp mình với :( mình đang rất cần phần mềm này để tính cái Duct . bạn nào có sẵn phần mềm trong máy thì cc qua mail <[email protected]> cho mình với mình dung win xp
thanks trước nha !

Đính kèm

27.8 KB · Xem: 248
    28.2 KB · Xem: 181
Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên