Giúp mình phần mền để học tập

saodem_3002

Thành Viên [LV 0]
Mình đang cần phần mền dành riêng cho kỷ sư nghành công nghệ nhiệt lạnh . em nghe nói là trường đh bách khoa , đh công nghiệp ,đh spkt có học phần mền này. Bà con chuyên nghành nhiệt lạnh từ bắc đến nam , ai có post( gởi) lên giùm mình với nha . Mình đang rất cần , cảm ơn nhiều :cheer: :eek:hmy:

Trả lời: Giúp mình phần mền để học tập

Mời bạn xem lại quy định của Website.

6. Không được gửi các bài viết khong co dau tieng Viet hoặc TOÀN BẰNG CHỮ HOA. Không được gửi các bài viết không liên quan đến chuyên mục hoặc chủ đề đang tham gia. Không được gửi các bài viết không có tiêu đề rõ ràng hoặc không giống ý với nội dung bên trong.

- Bạn đã gởi bài viết TOÀN BẰNG CHỮ HOA. Tôi đã sửa lại bài viết và move vào chuyên mục cho phù hợp nội quy.

Và đây là chuyên mục gởi những góp ý, thắc mắc về cách sử dụng Website. Không phải mục hỏi đáp.
Bạn vui lòng chú ý kỹ.

mình tham gia lâu rồi mà cũng chưa đọc nội quy bao giờ, he he, bác hỏi phần mềm nhiệt lạnh chung chung thế thì biết đâu trả lời, bác thử vô kho download xem có cái nào đúng ý bác không.

saodem_3002 viết:
Mình đang cần phần mền dành riêng cho kỷ sư nghành công nghệ nhiệt lạnh . em nghe nói là trường đh bách khoa , đh công nghiệp ,đh spkt có học phần mền này. Bà con chuyên nghành nhiệt lạnh từ bắc đến nam , ai có post( gởi) lên giùm mình với nha . Mình đang rất cần , cảm ơn nhiều :cheer: :eek:hmy:

Chẳng biết bạn đang nói phần mềm nào, và về lĩnh vực gì: nhiệt kỹ thuật, điều hòa, lạnh đông, năng lượng...???.
Nhưng mình chưa thấy ở ĐH BK Tp.HCM dạy phần mềm chuyên ngành nào trong chương trình học cả. Sinh Viên chỉ có thể tự tìm hiểu lấy thôi.

Bạn có thể xem sơ trong topic này. Mọi người cũng có liệt kê một số phần mềm chuyên ngành cần thiết rồi đấy.

san dịp seo chú xungfen ko gioi thieu so ve revitmep, cái này cần phổ biến cho anh em cùng sài.
phan mem thi chang truong nao day ngoai CAD dau, ban nen tim hieu TRACE 700, REVIT MEP, MQUAY, va mấy thứ linh tinh...
nếu bạn thích bên lạnh CN thì học Coolback,...

trong trang này có hết bạn ah, cũng là những phần mềm như anh atinh nói đó, còn cách sử dụng thì mỗi người đều fai tự mò mẫm thôi, mình có file hướng dẫn tiếng Việt của Trace 700 khá trực quan, nếu cần mình sẽ up lên cho bạn, good day!

Back
Bên trên