Cần giúp Hệ thống chữa cháy Water mist cho phòng máy phát.

hung201189

Thành Viên [LV 1]
Em đang làm dự án bên chủ đầu tư muốn thiết kế hệ thống chữa cháy Water mist cho phòng máy phát điện. Có bác nào biết loại đầu phun phù hợp với hệ thống trên k, loại đầu phun áp lực yêu cầu dưới 10bar cho em xin link tham khảo ( vì bơm pccc cột áp thấp nên em k muốn lắp thêm bơm phụ cho water mist), e có hỏi supplier nhưng họ chưa nghe nhiều hệ này và cũng chỉ có loại đầu 12 bar trở lên. Xin cảm ơn

Chào bạn, bên mình cung cấp hệ thống Water mist của USA, bạn có thể gửi mình bảng vẽ , spec yêu cầu kỹ thuật để hỗ trợ tư vấn cho bạn.
Địa chỉ mail là [email protected] - Điện thoại 0945 181 581
Thanks

Em đang làm dự án bên chủ đầu tư muốn thiết kế hệ thống chữa cháy Water mist cho phòng máy phát điện. Có bác nào biết loại đầu phun phù hợp với hệ thống trên k, loại đầu phun áp lực yêu cầu dưới 10bar cho em xin link tham khảo ( vì bơm pccc cột áp thấp nên em k muốn lắp thêm bơm phụ cho water mist), e có hỏi supplier nhưng họ chưa nghe nhiều hệ này và cũng chỉ có loại đầu 12 bar trở lên. Xin cảm ơn
Mình cũng quan tâm vụ này. Nhưng theo mình đc biết thì hệ này cũng phải yêu cầu phòng kín như hệ thống chữa cháy khí. Nên bố trí cũng k hiệu quả lắm. Thuyết phục sang dùng hệ thống hồng thủy hoặc bột cố định thôi ah.

Back
Bên trên