Event Họp Offline Sale Club TP Hồ Chí Minh 2013

teodeptrai

Thành Viên [LV 1]
OFFLINE LẦN THỨ 14 - SALE CLUB HCM

Dear các anh em trong ngành điện lạnh.

Đầu tiên xin chúc các bạn một năm mới với nhiều thành công mới , sức khỏe dồi dào , tiền vào như nước.

Do cái topic trước bị Del mà không rõ nguyên nhân , nên mình lập lại cái này.

Câu lạc bộ chúng ta cũng đã hoạt động được hơn 1 năm rồi ( bắt đầu từ tháng 11/2011). Có 1 số thành viên rất năng nổ và nhiệt tình - ( bữa nào đúc cái huy chương tặng mới được). Mặc dù hiệu quả không cao ( tùy thuộc vào mỗi người contact như thế nào) nhưng mà đây là 1 sân chơi bổ ích để anh em có thể giao lưu cũng như học hỏi 1 số kinh nghiệm, cũng như chia sẻ thông tin các dự án trên khắp cả nước.

Đến hẹn lại lên, tháng này anh em chúng ta họp mặt để cùng nhau trao đổi, cũng như chia sẻ những dự định cho năm 2013

Thời gian : 15g00 ngày 18/01/2013
Đia điểm : Cafe Mây , 120/4A TRẦN QUỐC THẢO - P.7 - Q. 3
Kinh phí : 25~30k ( tự túc - mang nhiều hơn cho tăng 2 nếu có :D )

Rất mong các bạn sẽ tham dự đầy đủ.

Dear teodeptrai và anh em hội Sale Club HCM

Topic cũ không biết vì lý do gì mà bị xóa trực tiếp (hard delete), mất hết bài viết, trong đó có rất nhiều thông tin quan trọng của anh em. Nếu như soft delete thì mình còn có thể phục hồi, nhưng trường hợp này thì mình cũng bó tay.

Mình thay mặt BQL HVACR xin lỗi các bạn trong nhóm Sale Club Hồ Chí Minh.

Các đội ngũ quản lý của HVACR cũng từ anh em trong ngành HVACR góp sức chung tay tham gia điều hành - chủ yếu là do nhiệt huyết, đam mê, chứ không phải dân chuyên gốc IT. Nên cũng có những hạn chế, và đôi khi có những thao tác nhầm lẫn không tránh khỏi.

Mình cũng đã cấu hình lại Website bỏ tính năng xóa trực tiếp khỏi hệ thống chỉ cho phép soft delete (có thể phục hồi bài viết trong trường hợp này), nên sai sót này có lẽ sẽ không lặp lại lần nào nữa.

Mong các bạn Sale Club HCM thông cảm! :)

Trân trọng!

Đầu tiên xin chúc các bạn một năm mới với nhiều thành công mới , sức khỏe dồi dào , tiền vào như nước.

Câu lạc bộ chúng ta cũng đã hoạt động được hơn 1 năm rồi ( bắt đầu từ tháng 11/2011). Có 1 số thành viên rất năng nổ và nhiệt tình - ( bữa nào đúc cái huy chương tặng mới được). Mặc dù hiệu quả không cao ( tùy thuộc vào mỗi người contact như thế nào) nhưng mà đây là 1 sân chơi bổ ích để anh em có thể giao lưu cũng như học hỏi 1 số kinh nghiệm, cũng như chia sẻ thông tin các dự án trên khắp cả nước.

Đến hẹn lại lên, tháng này anh em chúng ta họp mặt để cùng nhau trao đổi, cũng như chia sẻ những dự định cho năm 2013

Có mình em nữ ah, các chị em đâu hết rùi????? Đi club nghe mấy anh chém gió học hỏi đươc nhìu điều.... Chúc cho club của mình ngày càng lớn mạnh.

Năm mới chúc mọi người trong club một năm an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào (để có sức ăn nhậu ^^) làm đâu thắng đó, doanh số vượt chỉ tiêu luôn nha, muốn gì được đó luôn ^^

Nhân dịp Xuân Quý Tỵ 2013, Kính chúc toàn thể Anh Chị đồng nghiệp và gia đình một năm mới sẽ luôn dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng; công việc của các Anh Chị trong năm mới này sẽ đạt được nhiều thành công và thắng lợi như ý và sẽ có thêm 365 ngày vui vẻ, hạnh phúc, an lành trong năm 2013 này.
Happy New Year 2013!

Đính kèm

• uy quyen FG 001.jpg
    uy quyen FG 001.jpg
    54.2 KB · Xem: 167
Dear các anh em,

Chúc các anh em năm mới vui vẻ, hạnh phúc.
Làm ăn ngày càng phát tài , phát tướng, phát đạt.

Chúc anh em sẽ thành công trong những dự án sắp tới...

Dự kiến chúng ta sẽ họp mặt trong tuần này , thứ 5 , hoặc thứ 6 gì đó... Em kiếm chỗ và sẽ fix trong ngày mai.

Thân

OFFLINE LẦN THỨ 15 - SALE CLUB HCM

Sau cái Tết âm lịch , mọi người lại bắt đầu dự án mới, kế hoạch mới. Trong năm nay được đánh giá là 1 năm kinh tế khó khăn, dự án công trình cũng không nhiều, anh em sale chúng ta lại càng phải quyết tâm. Đến hẹn lại lên , đáng lẽ trong tuần này chúng ta họp mặt, nhưng mà em bận quá nên chưa setup được , anh em thông cảm.

Nội dung họp kỳ này : chúng ta ngồi lại bàn bạc , chia sẽ 1 số chính sách bán hàng trong giai đoạn khó khăn , hoặc thông tin 1 số dự án sắp và đang triển khai

Kế hoạch như sau:

Thời gian : 15g00 ngày 08/03/2013
Đia điểm : Số 12 đường 3 tháng 2 P11 Q10 TPHCM , Cafe ROSE( Bên cạnh Nhà Hát Hòa Bình)
Kinh phí : 25~30k ( tự túc - mang nhiều hơn cho tăng 2 nếu có )

Uh để anh vận động thêm vài chị Hot Saler nữa :))

- - - Updated - - -

Uh để anh vận động thêm vài chị Hot Saler nữa :))

Gửi anh chị em trong hội " Seo Cờ Lúp "

Thấy mọi người xôm tụ quá mình cũng muốn xin 1 chân off với anh em hem biết có còn chỗ không nữa. Bạn chủ thớt có ghé qua thì báo cho tớ biết với nhé. Thành viên mới gia nhập xin chiếu cố. Đa tạ=D>

Em cũng là dân sale mới vào nghề...khi nào off các Bác PM với nha...rất muốn đi để học hỏi kinh nghiệm...TKS!!!

OFFLINE SALE CLUB LẦN THỨ 16

Nhân dịp lễ Giải phóng miền Nam 30.04 và Quốc lễ lao động 01.05
Chúc các bạn đồng môn đồng nghiệp làm ăn ngày càng thành công, phát tài, bạn nào còn ế mau mau lập gia đình và phát triển sự nghiệp :).

Đáng lẽ thông báo sớm hơn, nhưng mà thời gian này em bị khủng hoảng nên hơi chậm.
Sẽ cố găng thông báo tới từng người nhé.

Thời gian : 15g00 ngày 25/04/2013
Đia điểm : Cafe Đông Hồ - 199 Cao Thắng, P. 12, Q. 10
Kinh phí : 25~30k ( tự túc - mang nhiều hơn cho tăng 2 nếu có )

Rất mong các bạn tới tham gia đông đủ ^^
Thân

Hôm offline khá đông vui và còn off chai nữa.

Em xin tiếp thu ý kiến bác Tiến (cty Ban Mai).
Sẽ lập chương trình kế hoạch cụ thể hơn để Club chúng ta phát triển và ngày càng chuyên nghiệp hơn.

Xin cảm ơn tất cả các bạn đã tham gia cuộc họp cũng như cuộc nhậu vừa qua.
Chúc tất cả các bạn nghỉ lễ thật vui vẻ ^^

Back
Bên trên