1. Thời gian qua HVACR bị spam, quảng cáo quá nhiều. Đội ngũ BQL của HVACR sẽ xử lý mạnh tay hơn với vấn đề này. Các tài khoản có hành vi Spam, quảng cáo không đúng chỗ sẽ bị xử lý rất nặng - xóa toàn bộ bài bài viết và khóa nick.
Dismiss Notice
HVACR sử dụng Cookies và địa chỉ IP để thống kê và cung cấp các tính năng được cá nhân hóa đến thành viên. HVACR cũng có thể sẽ sử dụng đơn vị thứ 3 cho dịch vụ này.

Cần giúp Lấy lại dữ liệu đã bị xóa

Thảo luận trong 'Tin Học Cơ Bản - Các Phần Mềm Khác' bắt đầu bởi Ghoul, 21 Tháng mười 2015.

--- HVACR ---
  1. Ghoul

Ghoul Thành Viên [LV 0]

Mình lỡ tay delete tài liệu (file word) quan trọng trong ổ D, vậy bây giờ làm sao để lấy lại dữ liệu, có chương trình nào có thể lấy lại dữ liệu còn nguyên vẹn.
    Mong mọi người giúp đỡ mình

2. mr.p2n

mr.p2n Thành Viên [LV 0]

Bạn xem trong thùng rác còn không, nếu xóa luôn thùng rác rồi thì hơi khó lấy. Thường các file hình dể khôi phục còn file word khôi phục lại toàn bị lỗi thôi.

Ghoul thích bài này.
  3. mskhuyen156

mskhuyen156 Thành Viên [LV 0]

Bạn lên google tải trình duyệt recovery có tác dụng lấy lại trình duyệt đã xóa trong ổ cứng đó bạn

Ghoul thích bài này.
  4. uptin2017

uptin2017 Thành Viên [LV 0]

dùng phải mềm active recovery file

Ghoul thích bài này.
  5. uyenminh

uyenminh Thành Viên [LV 0]

Dùng recovery nhá nếu k thì dùng partition wizard bản 8 khôi phục lại ổ D thì nó sẽ như cũ

Ghoul thích bài này.
  6. conan2509

conan2509 Thành Viên [LV 0]

Bạn dùng phần mềm chuyên dụng để lấy data, nếu may mắn thì có thể lấy lại được

Ghoul thích bài này.
  7. uyenminh

uyenminh Thành Viên [LV 0]

biết dùng usb boot thì đơn giản thôi,

Ghoul thích bài này.
  8. Viking

Viking Thành Viên [LV 0]

Mang ra tiệm họ lấy lại cho.

Ghoul thích bài này.
  9. diepvd18

diepvd18 Thành Viên [LV 0]

Cảm ơn các bạn nhé, mình cũng đang bị tình trạng này

Ghoul thích bài này.
  10. thinh1409

thinh1409 Thành Viên [LV 0]

bây giờ có goolge rồi, lên search là ra cách à... hi

11. dinhtrung126

dinhtrung126 Thành Viên [LV 0]

hiện có rất nhiều phần mềm có thể cứu được dữ liệu, đặc biệt các phần mềm thu phí sẽ hiệu quả cao hơn !

12. hopeyeu

hopeyeu Thành Viên [LV 0]

Thường lấy lại được nhưng bị lỗi đó bạn. hồi xưa mình bị rồi. Xong, mình đem ra tiệm họ có phần mềm bản quyền gì ấy họ lấy lại đc.

13. vantaihungthinh

vantaihungthinh Thành Viên [LV 0]

thường thì rất khó cứu nha bác, mình gặp 1 lần rùi