Liên thông ngành Kỹ thuật Nhiệt Trường đại Học Công Nghiệp Hà Nội

ORIGINAL STAR

Thành Viên [LV 0]
các anh em học ngành điện lạnh nhanh nhanh về trường công nghiệp để đăng ký học liên thông.nhà trường tao cơ hội quyết định cho anh em đó nếu các anh em về đăng ký đủ mở lớp thì nhà trường sẽ tổ chức đào tạo còn ko đủ thi ko có liên thông.tôi hy vọng các anh em se nhanh chân về trương đăng ký.hẹn gặp các anh em sau.chúc thành công!

Trả lời: Liên thông ngành Kỹ thuật Nhiệt Trường đại Học Công Nghiệp Hà Nội

Anh lấy thông tin từ đâu đấy.Trên website vẫn chưa có thông báo mà.:( :(

Trả lời: Liên thông ngành Kỹ thuật Nhiệt Trường đại Học Công Nghiệp Hà Nội

Hic! Thông tin này ở đâu thế bác!

Ðề: Liên thông ngành Kỹ thuật Nhiệt Trường đại Học Công Nghiệp Hà Nội

các anh em học ngành điện lạnh nhanh nhanh về trường công nghiệp để đăng ký học liên thông.nhà trường tao cơ hội quyết định cho anh em đó nếu các anh em về đăng ký đủ mở lớp thì nhà trường sẽ tổ chức đào tạo còn ko đủ thi ko có liên thông.tôi hy vọng các anh em se nhanh chân về trương đăng ký.hẹn gặp các anh em sau.chúc thành công!
hix thời điểm này thì đã hết đợt đăng ký liên thông rồi các bác
Thông tin trên chính xác đó
Thầy Quý bộ môn nhiệt lạnh báo thế đấy
Chưa có thông tin trên Web là do ít sv quá các bác ah
Năm sau các bác nhớ quan tâm nhé để Tạo điều kiện mở mang kiến thức cho chính mình và thế hệ kế tiếp của trường công nghiệp các bác à

Thông báo với toàn thể bà con.
Theo trang web từ trường ĐH Công Nghiệp thì năm nay (2012)
ĐH Công Nghiệp Hà Nội sẽ tổ chức thi liên thông hệ CĐ-ĐH. Hai môn thi là Kỹ thuật Lạnh và Kỹ thuật Nhiệt.
Ngày thi: 25-28/6/2012
Ôn thi: 16- 31/7/2012
Chi tiết tại:
http://haui.edu.vn/vn/ke-hoach-on-t...hi-lien-thong-cao-dang-dai-hoc-nam-2012/52108

A.E nào có hứng thì nộp đơn.

Thông báo với toàn thể bà con.
Theo trang web từ trường ĐH Công Nghiệp thì năm nay (2012)
ĐH Công Nghiệp Hà Nội sẽ tổ chức thi liên thông hệ CĐ-ĐH. Hai môn thi là Kỹ thuật Lạnh và Kỹ thuật Nhiệt.
Ngày thi: 25-28/6/2012
Ôn thi: 16- 31/7/2012
Chi tiết tại:
http://haui.edu.vn/vn/ke-hoach-on-t...hi-lien-thong-cao-dang-dai-hoc-nam-2012/52108

A.E nào có hứng thì nộp đơn.

bác này có bị ghì không đấy thi rồi thì ôn để làm ghì nữa, ông để đi xin việc ah^:)^

Back
Bên trên