Cần giúp Lỗi Lisp Vẽ Ống Gió!

Có dùng cái Lisp HVAC 15.6 kia không. Dùng thử Lisp dưới đây chưa. Mình dùng 2 cái đều được cả
Cả hai đều là 1 có điều cái bạn post là bản sau đỡ lỗi hơn bản trước (laf bản tích hợp trong hvac 15.6). Mình có bản mới sửa 1 số lỗi tích hợp vào bộ lisp nam luôn nhưng chưa có time để test. Ai muốn làm chuột bạch test dùm thì ib mình.

Cả hai đều là 1 có điều cái bạn post là bản sau đỡ lỗi hơn bản trước (laf bản tích hợp trong hvac 15.6). Mình có bản mới sửa 1 số lỗi tích hợp vào bộ lisp nam luôn nhưng chưa có time để test. Ai muốn làm chuột bạch test dùm thì ib mình.
Bác gửi qua em, em add thử xem sao. Bác xử lý giúp tụi em cái lỗi mất Onsnap với. :)

đã ib bạn và bạn hvacvn hai bạn test nhé, có lỗi gì báo lại mình. Lỗi osnap mình cũng có xử lý rồi, bạn có dừng lệnh giữa chừng cũng ko sao.
Bác tích hợp được phần ống mềm vào rất hay. Nhưng nó lỗi Layer, lúc nó layer 0, lúc nó theo layer M-Supply-.... . Phần Onsnap vẫn lỗi bác ơi.

Bác tích hợp được phần ống mềm vào rất hay. Nhưng nó lỗi Layer, lúc nó layer 0, lúc nó theo layer M-Supply-.... . Phần Onsnap vẫn lỗi bác ơi.
Phần layer bạn nhấn load 1 lần thì nó sẽ ở layer hiện hành, nhấn load 2 lần thì có layer M-.... Phần osnap mình test có sao đâu bạn? Sau khi chạy lệnh xem ở commandline xem nó có báo lỗi gì không?

Back
Bên trên