Luận Văn tốt nghiệp

lhongson98

Thành Viên [LV 0]
Chào các sư huynh!
Em đang học năm cuối,mới nhận đề tài luận văn xong. Đề tài của em là thiết kế hệ thống điều hòa không khí cho tòa nhà petro tower ở Vũng Tàu.Hiện tại thầy mới đưa cho em vài bản vẽ.Khi nào em có vấn đề mong các bác giúp đỡ. thank a lot!

Ðề: Luận Văn tốt nghiệp

hội trường của Vietsovpetro tower".nhưng em lại không có bản vẽ mặt bằng bác nào có thì cho em xin được không ạ? Nếu không có của công trình đó thì cái nào tương tự để em về em chế.hic khổ quá!

Các bác cho em hỏi 1 tí. Em thiết kế cái hội trường khoảng 400 người( em chế^^).Em không biết công suất của máy móc trong đó. Tưởng tượng như ở hội trường A5 thì chỉ có mấy cái đèn chiếu sáng,mấy cái loa,âm ly...(còn gì nữa không nhỉ?). Nhưng công suất nó khoảng bao nhiêu? Bác nào có kinh nghiệm cho em mấy thông số nha. cảm ơn trước ạ!

tình hình là em đã chuyển sang làm nhà máy thuốc lá Sài Gòn,hic bắt đầu lại sau 1 tháng,chỉ còn 2 tháng[-O<

các bác có ai biết dây chuyền sản xuất trong nhà máy thuốc lá có công suất là bao nhiêu không ạ? em đang tính tải cho phân xưởng Bao cứng Bao mềm nhưng không biết máy móc trong đó như thế nào

Back
Bên trên