Nhờ các bác 1 chút về lisp Nam vẽ ống gió của Ree !!

Các bạn dùng file này xem sao nhé! Mình test Ok

Đính kèm

• tan okey.rar
    299 bytes · Xem: 476
    72.3 KB · Xem: 141
Có bạn KATSFC chữa đc roài, anh em down về dán vào folder của Thoai 2014 là dùng đc roài, mà bạn KATSFC sao ko cho dùng mãi mãi luôn đi lại chỉ dùng đến 2018 thui ah :D

Mình test thử thôi ai dè được, hiii. Nhưng giờ buil lại file thì nó lại lỗi nên cứ dùng đỡ đi. Vài hôm lại có cao thủ fix luôn lại chứ gì, mà cái Thoại thì chỉ chỉnh trên menu của Nam chứ có khác gì đâu. Có khi lại chỉnh thành (HVACR.VN).cui thì đẹp hơn ấy nhỉ. Hiii

Bác KATSFC ơi, sao em mở file OKEY bằng notepad lên toàn thấy chữ "giun đế" không biết có thiếu font gì nữa. bác có font của nó không? HNeeus đọc được thì hy vọng sẽ vọc được. Thanks bác

Mình test thử thôi ai dè được, hiii. Nhưng giờ buil lại file thì nó lại lỗi nên cứ dùng đỡ đi. Vài hôm lại có cao thủ fix luôn lại chứ gì, mà cái Thoại thì chỉ chỉnh trên menu của Nam chứ có khác gì đâu. Có khi lại chỉnh thành (HVACR.VN).cui thì đẹp hơn ấy nhỉ. Hiii

Mình cũng mới mò ra cách làm rồi, mình cho xài tới 2030 luôn =))

Đính kèm

• okey.rar
    299 bytes · Xem: 520
Mình cũng mới mò ra cách làm rồi, mình cho xài tới 2030 luôn =))
CÁM ƠN BẠN NHÉ! LISP NAM NÓI CHUNG LÀ TÂM HUYẾT CỦA MỘT NGƯỜI THỢ VẼ RẤT GIỎI CỦA REE! CÁC BẠN DÙNG NÓ NÊN TRÂN TRỌNG! NẾU CÓ PHÁT TRIỂN THÊM ĐƯỢC THÌ CỨ PHÁT TRIỂN! CÔNG CỤ VẼ NÓI CHUNG LÀ HAY VÀ PHỔ BIẾN!
HIỆN CÓ NHIỀU CÔNG CỤ VẼ ỐNG GIÓ KHÁC NHƯNG THƯỜNG Ở DẠNG 3D NÊN KHÁ NẶNG! LISP NAM CHỈ VẼ 2D NÊN NHẸ HƠN RẤT NHIỀU VÀ DỄ SÀI!

CÁM ƠN BẠN NHÉ! LISP NAM NÓI CHUNG LÀ TÂM HUYẾT CỦA MỘT NGƯỜI THỢ VẼ RẤT GIỎI CỦA REE! CÁC BẠN DÙNG NÓ NÊN TRÂN TRỌNG! NẾU CÓ PHÁT TRIỂN THÊM ĐƯỢC THÌ CỨ PHÁT TRIỂN! CÔNG CỤ VẼ NÓI CHUNG LÀ HAY VÀ PHỔ BIẾN!
HIỆN CÓ NHIỀU CÔNG CỤ VẼ ỐNG GIÓ KHÁC NHƯNG THƯỜNG Ở DẠNG 3D NÊN KHÁ NẶNG! LISP NAM CHỈ VẼ 2D NÊN NHẸ HƠN RẤT NHIỀU VÀ DỄ SÀI!
Đúng đó bạn, mình biết được lisp này từ lúc mới bước vào làm quen với thiết kế vào năm 2007 và dùng nó tới giờ, nó nhẹ, hay và rất cần thiết cho dân ACMV bọn mình.

Back
Bên trên