NHỮNG THAY ĐỔI CỦA QCVN 06:2022 SO VỚI QCVN 06:2021

DTechmep

Thành Viên [LV 1]
Như ae cũng đã biết thì kể từ ngày 16/01/2023 thì QCVN 06:2022 chính thức có hiệu lực và thay thế cho QCVN 06: 2021 và đây là bảng so sánh những sự khác biệt và bổ sung của QCVN 06: 2022. Hãy cùng #DTech cập nhật
nhé ae

Đính kèm

337.9 KB · Xem: 178
Theo Mình biết thì Bảng Hướng dẫn này còn dài nữa. Nếu Bạn đã có nó và đã có lòng chia sẻ thì Post hết lên đây, cũng là hỗ trợ những Anh Em mới còn ít Kiến thức hơn. Chứ cần gì phải làm Động tác nhá hàng ra 1 khúc đầu như vậy. Rất thẳng thắn và thành thực. Không có ý đả phá Cá nhân!

Theo Mình biết thì Bảng Hướng dẫn này còn dài nữa. Nếu Bạn đã có nó và đã có lòng chia sẻ thì Post hết lên đây, cũng là hỗ trợ những Anh Em mới còn ít Kiến thức hơn. Chứ cần gì phải làm Động tác nhá hàng ra 1 khúc đầu như vậy. Rất thẳng thắn và thành thực. Không có ý đả phá Cá nhân!
Cảm ơn anh đã góp ý. DTech vào diễn đàn để share kiến thức cùng AE thôi chứ không vì mục đích khác.
Này là lỗi quá trình post bận việc đột xuất nên chưa hoàn thành. Mình đã bổ sung trong link comment rồi

Cảm ơn anh đã góp ý. DTech vào diễn đàn để share kiến thức cùng AE thôi chứ không vì mục đích khác.
Này là lỗi quá trình post bận việc đột xuất nên chưa hoàn thành. Mình đã bổ sung trong link comment rồi
Hoan hỉ với Tinh thần Chia sẻ của Bạn. Mình chỉ nghĩ như vầy. Cái biết của Con người, là hữu hạn. Trong khi, cái Chưa biết, mới là vô hạn. Cái mình giữ lại, nó sẽ mất luôn theo mình. Cái mình (nếu có) cho đi, mới là còn mãi. Bạn à.

Nhân tiện Bạn cho mình hỏi (hỏi giùm cho 1 Cậu em ở 1 Diễn đàn khác), nếu Bạn có Thông tin hày Tài liệu chia sẻ giúp Câu hỏi này: "
Em chào các Anh Chị trong nhóm,
Mấy Anh Chị trong nhóm có bảng so sánh TCVN 3890/2023 những điểm mới khác biệt so với TCVN 3890 cũ cho Em xin tham khảo với ạ. Em cảm ơn"
Xin cảm ơn Bạn trước

Back
Bên trên