Event Offline Sale Club Hà Nội

Ðề: Offline Sale Club Hà Nội

Anh chị em Sale Club Hà Nội chuẩn bị làm một buổi chào tháng 7 cái chứ nhỉ

Các anh chị thân mến! Dạo này do ảnh hưởng của mưa bão đã gây không ít khó khăn cho các anh chị em HVAC. Để cải thiện tình hình hoạt động của HVAC em nghĩ chúng ta cần đoàn kết và hỗ trợ nhau nhiều hơn nữa, cũng là để đạt được doanh số đề ra.

Theo các anh chị, chủ đề cho buổi offline sắp tới là gì? Mọi người quan tâm nhất về vấn đề gì?

Thiết nghĩ để buổi offline tới thành công và thỏa đáng được những thắc mắc của các anh chị, cũng như để chúng ta gắn bó với nhau cùng chia xẻ thông tin. Các anh chị hãy viết về những điều cần hỗ trợ, về chủ đề mình quan tâm nhé! Có cô Thảo rất nhiệt tình năng nổ tổ chức chương trình cho các anh chị em, mọi người mail cho em í để xây dựng chủ đề tới nhé!

Đấy là đôi lời "góp gió thành bão", có ai có ý kiến nào hay ko? - góp sức!
Thân mến

KẾ HOẠCH OFFLINE SALES CLUB HÀ NỘI LẦN 4

1, Mục đích : Giao lưu và chia sẻ về tình hình kinh doanh tháng 7 có nhiều khó khăn hay không, có thêm những dự án nào, anh chị em có làm thêm lĩnh vực nào,....

2, Thời gian và địa điểm

- Thời gian : 15h Thứ 7 ngày 28 tháng 7 năm 2012

- Địa điểm : Quán cafe Hoa Trà - 83 Vũ Ngọc Phan ( Quán của Ms Huyền - Seiken mới khai trương anh em đến ủng hộ)

- Chi phí : 30k - 40k

3, Thành viên : Tất cả anh chị em sale club Hà Nội, anh em là nhà thầu,....

4, Nội dung buổi Offline :

- Chia sẻ thông tin về sản phẩm, khách hàng, nhà thầu,.... trong lĩnh vực PCCC ( Mỗi lần Off sẽ bàn về một lĩnh vực) - Yêu cầu anh em làm trong lĩnh vực PCCC đi cần chuẩn bị để chuyển tải thông tin đến anh em một cách tốt nhất, để anh em biết bên mình cung cấp gì về sau có dự án anh em sẽ bắt tay hợp tác

- Anh em chuẩn bị các thông tin cần hỏi về nhà thầu, dự án để anh em cùng thảo luận và giải đáp

- Chia sẻ kinh nghiệm sale và 8888888

Em rất mong rằng với sự chuẩn bị kỹ càng và sự ủng hộ nhiệt tình của toàn thể anh em thì buổi Offline này sẽ diễn ra thành công tốt đẹp.

Em xin chúc anh em chúng ta kinh doanh càng ngày càng thành công !

gửi các bác!
mấy tuần vừa qua club HN họp mặt mà mình không đi được, tiếc thật. thứ 7 tuần này họp mặt nhất định mình sẽ tham dự.
Chúc diễn đàn luôn phát triển

hi !
thứ 7 tuần nay ( 04/ 8 ) sale club hà nội có offline k nhỉ? nếu có thì mình xin đăng ký 1 suất nhé. có thể mấy lần trước các bạn không đến nhiều, nhưng mình mong các bạn cố gắng duy trì offline thường xuyên thì sẽ đông thôi.
anh em trên diễn đàn đa số là dân sale, nên theo mình chủ đề hay và mọi người quan tâm là kiến thức, kinh nghiệm sale. nếu mọi người thấy chủ đề này hay thì mọi người nên chuẩn bị kiến thức và câu chuyện của riêng mình để kể và chia sẻ với mọi người nhé!

hi !
thứ 7 tuần nay ( 04/ 8 ) sale club hà nội có offline k nhỉ? nếu có thì mình xin đăng ký 1 suất nhé. có thể mấy lần trước các bạn không đến nhiều, nhưng mình mong các bạn cố gắng duy trì offline thường xuyên thì sẽ đông thôi.
anh em trên diễn đàn đa số là dân sale, nên theo mình chủ đề hay và mọi người quan tâm là kiến thức, kinh nghiệm sale. nếu mọi người thấy chủ đề này hay thì mọi người nên chuẩn bị kiến thức và câu chuyện của riêng mình để kể và chia sẻ với mọi người nhé!

Cuối tuần này sẽ chưa Off anh ah, chắc vài tuần nữa anh ah, hehe

Report Offline Sale Club Hà Nội lần 4

Gửi toàn thể anh em Sale Club,

Lần Offline này có lượng thành viên ít nhất trong tất cả các lần : 5 người. Em thấy buồn vì mọi người không hưởng ứng nhiều, không nhiệt tình lắm cho mất vụ gặp mặt này. Mọi người đi hay không lần sau báo em một tiếng heng, cứ hẹn đến rồi không đến và lặn mất tăm mất tích.

Có lẽ những buổi đầu anh em chưa quen nhau nên ít chia sẻ thông tin nhưng đến với những lần sau thì lượng thông tin trao đổi giữa các anh em sẽ càng ngày càng nhiều hơn và anh em sẽ hỗ trợ nhau tốt hơn

Em mong rằng trong những lần Off tới anh em mình sẽ đi đông đảo hơn

Chúc anh em một tháng bán hàng thành công !

Report Offline Sale Club Hà Nội lần 4

Gửi toàn thể anh em Sale Club,

Lần Offline này có lượng thành viên ít nhất trong tất cả các lần : 5 người. Em thấy buồn vì mọi người không hưởng ứng nhiều, không nhiệt tình lắm cho mất vụ gặp mặt này. Mọi người đi hay không lần sau báo em một tiếng heng, cứ hẹn đến rồi không đến và lặn mất tăm mất tích.

Có lẽ những buổi đầu anh em chưa quen nhau nên ít chia sẻ thông tin nhưng đến với những lần sau thì lượng thông tin trao đổi giữa các anh em sẽ càng ngày càng nhiều hơn và anh em sẽ hỗ trợ nhau tốt hơn

Em mong rằng trong những lần Off tới anh em mình sẽ đi đông đảo hơn

Chúc anh em một tháng bán hàng thành công !

Chắc tại nhàm chán quá,không hấp dẫn được người chơi

Chắc tại nhàm chán quá,không hấp dẫn được người chơi

Sale kỹ thuật thì không thể máu và sôi nổi như sinh viên hay gì được nên chắc chắn những lần đầu làm sao thu hút và hấp dẫn ngay được ah. Em mong rằng trong thời gian tới anh em hợp tác tốt hơn

Xin chào toàn thể anh chị em!!

Cho phép em được tham gia vào cộng đồng Sale Club Hà Nội với. Mong muốn được trao đổi nhiều thông tin và học hỏi nhiều điều. Nếu có thể là những bạn hàng tin cậy thì tốt quá ạ. ;)

Ninh Minh Thanh (Mr.)
Mobile: 0902027097 / 0996743407
Mail: [email protected]

Siêu giảm giá các loại hòm

Tên cực độc đáo

Có loại Vịt nào 65 ký không mọi người?

Nhắc 3 lần cho nhớ

Nhìn xa cứ tưởng bà chị gánh cái gì?

Miễn bình luận

Muốn có làn da trắng không khó đâu

Coi chừng cháy đó nghe.