Ống xả khói của máy bơm chữa cháy diezen

ngocvien

Thành Viên [LV 0]
chào các bác. em đang dính vụ ống xả khói của máy bơm chữa cháy diezen . phòng bơm của em dưới hầm nên không biết dẫn ống khói đó đi đâu cho hợp lí. (xả ra tầng trệt thì sợ bên môi trường vào bắt) huhu. Bác nào có kinh nghiệm cho em xin với ạ. em cảm ơn.

Xả ra tầng trệt được mà bạn. Chú ý khoảng cách từ vị trí xả khói tới điểm lấy gió, cửa sổ, cửa đi là được.

Thanh tra môi trường không bắt được vì khói từ động cơ diesel của máy bơm pccc không phải là nguồn phát thải thường xuyên.

Xả ra tầng trệt được mà bạn. Chú ý khoảng cách từ vị trí xả khói tới điểm lấy gió, cửa sổ, cửa đi là được.

Thanh tra môi trường không bắt được vì khói từ động cơ diesel của máy bơm pccc không phải là nguồn phát thải thường xuyên.
Cảm ơn men nhé...

Thanh tra môi trường ko bắt đc là đúng. Nhưng xả tầng trệt thì cần phải lưu ý nhé ^^

Back
Bên trên