Phan mem cua Daikin ai biet xai chi em voi!!!!

Trả lời: Phan mem cua Daikin ai biet xai chi em voi!!!!

Bác Chung có phần mềm này không cho em xin bản.

Em cảm ơn bác Chung nhiều nha. Chúc bác sức khỏe.

Bác Chung up source phần mềm này lên phần Download của trang web với nhé.

Pham mem Daikin rat de su dung. ai co nhu cau tui se chi dan cach su dung. ( 1 chau cafe nhe! ) hi hi
B)

ID : daikin
Pass: dil

Ban nho dieu chinh lai ngay tren may vi tinh. phan mem nay chi chay duoc trong thoi gian 2002 tro ve truoc thoi( vi minh ko co ban quen phan mem nay ). hi hi
Neu co gi khong on mail lai cho minh, minh tu van cho.

ptkien1978 viết:
Pham mem Daikin rat de su dung. ai co nhu cau tui se chi dan cach su dung. ( 1 chau cafe nhe! ) hi hi
B)

Em đợi mãi câu này :laugh: Bác ptkien1978 ở HN hay SG vậy? Nếu ở HN thì tốt quá, bác chỉ bảo cho em thêm về các phần mềm ứng dụng nhé. Đợi tin của bác ;)

Tui o HN, neu ban can tu van thi email nhe. Ban gioi thieu ve ban di. he he.
Thuc ra tui cung o biet nhieu lam dau. chi biet so so thoi. chac cung du de lam viec thoi.

Hehe ở HN là vui rồi :) E dang làm ở 1 đại lý của Daikin. Chủ nhật này bác rảnh không, e mời bác cafe, hehe:laugh:

Trước hết em xin cảm ơn Bác Chung và diễn đàn. Nhưng lúc trước em có sử dụng phầm mềm của Daikin nhưng nó có xuẩt ra file Excel và cad nữa. Nhưng sao cái này em không thấy nhỉ. Cảm ơn các Bác nhiều

Ý em nói là nó ra Excel nhưng mà có sơ đồ nguyên lý, thông kê refnet luôn, thông kê các cở ống luôn đó bác Chung ah. Em có file của phần mềm Diakin trước kia có đuôi là .EZ2 nhưng bây giờ em mở ra bằng phần mềm của Bác Chung là không được. Mong bác Chung và diễn đàn chỉ giáo thêm.Cảm ơn nhiều

Bác nào có phần mềm của Mitsubishi không. City multi đấy. Ai có up lên cho bà con chúng mình tham khảo đi. Xin chân thành cảm ơn bác nào up len nha :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh: :laugh:

Cho em hoi bac Chung chut xiu nha!
Trong tai lieu huong dan dung phan mem DAIKIN cua bac, o trang 35, trong cua so Others, phía dưới góc phải có ô nhập dữ liệu là Height Attic. Như vậy mình phải nhập thông số gì vào đấy?
Em có một công trình mà ở tầng 1 có phòng giống hoàn toàn như phòng ở tầng 2, 3, 4... Như vậy khi dùng phần mềm DAIKIN, các phòng này có tải như thế nào?
Cám ơn bác Chung nhiều!!

Cho em hoi bac Chung ve phan mem DAIKIN nha!!!

nguyenhoang131984 viết:
Cho em hoi bac Chung chut xiu nha!
Trong tai lieu huong dan dung phan mem DAIKIN cua bac, o trang 35, trong cua so Others, phía dưới góc phải có ô nhập dữ liệu là Height Attic. Như vậy mình phải nhập thông số gì vào đấy?
Em có một công trình mà ở tầng 1 có phòng giống hoàn toàn như phòng ở tầng 2, 3, 4... Như vậy khi dùng phần mềm DAIKIN, các phòng này có tải như thế nào?
Cám ơn bác Chung nhiều!!

Back
Bên trên