Phần mềm khai triển hình gò (Plate n sheet)

Trả lời: PHẦN MỀM KHAI TRIỂN HÌNH GÒ (Plate n sheet)

Cảm ơn HCAD nhé, đúng cái mình cần. Đang nghiên cứu thêm.
Nhưng mà phần mềm này cũ quá rồi, mình phải cài lại win 98 và CAD 2000 thì mới export được ra bản CAD mà dùng. Cũng hơi bất tiện.
Không biết bản Plate n sheet 4.1 có cải tiến hơn không?

Bạn không cần phải cài lại win làm chi, bạn hãy Save/Export nó dưới dạng .DXF rồi mở trong Cad bình thường. 4.1 chắc chắn là có cải tiến chứ. Nhưng rất tiếc chưa có key.

Chào mọi người,
Mình có vài ý cần chia sẽ với mọi người. Về chuyện bản quyền phần mềm, một vấn đề hết sức nhạy cảm. Rõ ràng nói gì thì nói chúng ta vẫn chưa có điều kiện để mua bản quyền. Nhưng chúng ta rất cần đến nó. Và việc trao đổi thông tin, soure là điều cần thiết. Nhưng anh em hãy lưu ý vì bảo vệ trang web của chúng ta ae nên \" Kín \" chuyện bản quyền nhé. Những từ rõ ràng như : Crack, key,....AE ta nên tránh.

Trước khi Admin đưa ra quy chế chính thức cho chuyện phần mềm này, theo mình các bạn nên làm chuyện này một cách \" Kín đáo\". Trang web của chúng ta ngày một lớn mạnh sẽ có nhiều để ý.

Mong ae đừng để lại dấu vết!!!!!!
Chúc vui.

Nó có gì ghê ghớm đâu hả canon, chỉ là 1 phần mềm cỏn con chẳng để ý tới, vả lại canon hiện cũng xài mấy bản Office free (bẻ khóa), hay Cad cũng thế, trừ khi chúng ta là công ty lớn có tầm cỡ, thật ra người ta cũng biết mọi người xài chùa nhưng họ vẫn cho phép, sau này đất nước giàu có thì tính phí chưa muộn.
Một khi nó ăn sâu vào đầu mọi người, không có nó thì không thể được lúc đó họ mới tính phí, chứ hiện giờ Plate n sheet này có phổ biến đâu, và có mấy ai sử dụng.
Và người ta cũng không tính toán với sinh viên hay như những người chỉ sử dụng không mục đích kinh doanh lớn. Như Cad hiện nay cũng có bản Free cho SV, nhưng chắc bạn cũng biết có mấy ai dùng, vì ai cũng thích nó đầy đủ chứ thiếu thôn thì khó chịu lắm, trừ khi bắt buộc.
Thôi thì cứ xài tạm đi, người ta cho mà không xài thì thật là có lỗi.

Chào Laptop
Bạn đã không đọc kỹ ý của mình.
Điều mình nói bên trên được rút kinh nghiệm từ 1 số diễn đàn khác. Anh em chúng ta vẫn hoạt động bình thường thôi, nhưng \" Kín đáo \" 1 tí. Đơn giản là dùng những từ khác thay cho nhưng từ nhạy cảm. Tội gì chúng ta phải Rành Rành để lại dấu tích bất lợi cho trang Web.

ban oi!minh vừa tham gia vao trang web.hiện tại minh đang làm về sản xuất ống gió, vì vậy mình rất cần phần mềm này của bạn. co thể chỉ cho mình cách down về được ko?cảm ơn bạn nhiều

Bạn cho biết Email mình sẽ gửi cho bạn. Phần mềm này rất tuyệt vời, khỏi phải ngồi tính tóan vẽ vời.

có bản bẻ khóa hoặc free cứ xài ko nên lo lắng công an không bắt người tốt đâu

Ðề: Phần mềm khai triển hình gò (Plate n sheet)

D9a6y là phần mềm khai triển hình gò rất tiện lợi và khai triển rất nhanh các đoạn ống, co , cut, phểu, nối ống. Dành cho các bạn cơ khí.
Hiện tại mình chỉ có Version 3.1.2 là SolidShape
Còn Plate n sheet 4.1 chưa có Crack.
Nhung SS là đủ xài rồi.

http://hvacr.vn/diendan_old_attached/files/Anh_KT_hinh_go.doc

Bạn HCAD ơi Bạn có thể gởi cho tớ phần mềm D9a6y với được không? Địa chỉ của tớ là: [email protected] . Xin cam ỏn và chúc bạn công tác tốt

Ðề: Trả lời: PHẦN MỀM KHAI TRIỂN HÌNH GÒ (Plate n sheet)

Cho mình hỏi: Mình là thành viên mới, muốn up phần mềm Plate "n" sheet ver 4.1, chia sẻ cùng một số bạn đang cần thì làm thế nào ?

Ðề: Phần mềm khai triển hình gò (Plate n sheet)

Anh HCAD ơi!
Anh gửi cho em xin phần mềm khai triển hình gò được không? Em cảm ơn anh nhe!
ĐC email : [email protected]
( Nếu có tài liêij hướng dẫn sử dụng cho em xin luôn anh nhe.)

Back
Bên trên